Msupa Lyrics by BAND BECA

Nina madem walai
Uwe mjini mpaka Eld
Sisi ndio mali safi (Band Beca)

Kwenye street wale wanajua (Wanajua)
Wanajua mimi ni nani (Mi ni nani)
Ndo mimi hapa mama yao

Kwenye street wale wanajua (Wanajua)
Wanajua mimi ni nani (Mi ni nani)
Ndo mimi hapa mama yao

They call me msupa, supa eeh
Mimi ndio msupa msupa eeh
They call me msupa, supa eeh
Mimi ndio msupa msupa eeh

Mimi ndo msupa nina kipawa
Am supa woman ninawakilisha

----
---

Watch Video

About Msupa

Album : BeCa Fever (Album)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021 Naiboi Worldwide
Added By : Huntyr Kelx
Published : Feb 25 , 2021

More lyrics from Beca Fever album

More BAND BECA Lyrics

BAND BECA
BAND BECA
BAND BECA
BAND BECA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl