Kila Mtindo Lyrics

AY Feat G NAKO Tanzanie | Bongo Flava, Dancehall

Kila Mtindo Lyrics


Nimetokea nayo hiyo
Hahahaha… (Here we go)

Kila mtindo, Kila mtindo
Kila mti, kila mti, kila mtindo
Kila mtindo, Kila mtindo
Kila mti, kila mti, kila mtindo

Boom shakalaka shata nishakuwa high
Stimu zinalipiwa joh lete nibuy
Bang mbaya uko
Kwenye anga za ay
Ebwana vamos, vamos
Come baby come come
Baby come come
Si unajua mi na wewe dam dam
Mpaka wengine ushawapoteza
Moves noma kete mi nasogeza

Hold up
Zigo ka-ma limechorwaa
Lika-katika nasikia kunyora
Leo chaga zita-omba wora  (All right)
Come again

Hold up
Zigo ka-ma limechorwaa
Lika-katika nasikia kunyora
Leo chaga zita-omba wora
(All right)

Kamchumee mee
Come to my bed eeh eeh (Aha ilite hiyo)
Kamchumee mee
Come to my bed eeh eeh (Aha ilite hiyo)

Utundu wake umeshamsha kila sehemu
Ashanivuruga huyu demu
Utundu wake umeshaamsha kila sehemu
Ashanivuruga, ashanivuruga

Kamwambie hatulii ukataa
Kamlete kama kiu kata
Kamwambie hatulii ukataa
Kamlete kama kiu kata

Ananiua na vilips (kila mitindo)
Mikono shika kwenye hips (kila, kila)
Kibinda juu shika kiti (kila mtindo)
Anaulizia kibiriti (kila, kila mtindo)
Nafika katinakutana na matutana
Apande juu mara chini kachutuma
Abdalah kichwa wazi achimama
Haya mambo ni ya kima cha juu sana
Kama anafinya mara anapiga
Kama anaweka mara anaminya eeh
Kama anabana mara anachia
Kama anataka mara anataka

Kamchumee mee
Come to my bed eeh eeh (Aha ilite hiyo)
Kamchumee mee
Come to my bed eeh eeh (Aha ilite hiyo)

Utundu wake umeshamsha kila sehemu
Ashanivuruga huyu demu
Utundu wake umeshaamsha kila sehemu
Ashanivuruga, ashanivuruga
Kamwambie hatulii ukataa
Kamlete kama kiu kata
Kamwambie hatulii ukataa
Kamlete kama kiu kata

Aaah aaaah aaah… Amina aaaah…
Lazima aaah… Utazima  Taa aaah

(come again)

Aaah aaaah aaah… Amina aaaah…
Lazima aaah… Utazima  Taa aaah

Kila Mitindo,
Kila, kila, Kila Mitindo

 

AY (3 lyrics)

A.Y, whose real names are  Ambwene Yessayah is a recording artist performer and song writer from Tanzania.

AY Began his musical career at the age of ten. While in primary school he participated in talent searches and frequently entertained guests at parties and weddings. In 1996...

Leave a Comment