Kiu Yangu by ANGEL BENARD Lyrics

Ni raha yangu kujua nina wewe yesu2
Asubuh mchana wote jioni hata usiku kwenye hai zote nitembee nawe
Oh baba
Wewe ni kiu yangu haja ya moja wewe ni mungu wangu mfalme wa moyo wangwangu weee

Music Video
About this Song
Album : Siteketei (Album),
Release Year : 2016
Copyright : ©2016
Added By: Trendy Sushi
Published: Mar 19 , 2020
More Lyrics By ANGEL BENARD
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics