Ombi Langu Lyrics by AMBWENE MWAS ONGWE

Unawatia Moyo
Nitakulinda
Maana najua Kuna chemi chemi nitakujengea bomaa
Uwe salama 
Adui akija asikuumize
Usiruhusu maneno yakuvuruge
Usiruhusu hasira ikuvuruge

Bwana naomba uketi nao
wale wanao tekana naomba upigane nao wote
Nisije nikakosea Nije nikosee
Wamenuna wamekunja sura 
Nikama hawajapata Hesabu Zangu 

Hili Ni Ombi langu kwako Mungu akumumbuke
Moyo wangu 
Wewe ndio Baba wangu
Tena wewe Ni Mungu wangu
Tena wewe ufahadhi wangu
NIfanye Kama Yusufu

Wewe Uliona waziri mkuu 
Wakamtazama Wengine
Awapeleleze ndugu zake
Wakamtupa shimoni 
Wakamuuza kwa potiphar wafungwa wenzake wakamsahau 
Ukamfanya Waziri mkuu
Na Mimi nifanye Kama Yusufu

Moyo wangu wewe Ni Mungu wangu
Tena wewe Ni ufahadhi wangu
Bwana wewe unaweza
Aaaah Aaaaaah 
Wewe Ni Kisima 
Kwako nitachota Baraka 
Kwako nitachota Wema 
Kwako nitaburudika

Aaaaaah Aaaaaah 

Music Video
About this Song
Album : Ambwene ,
Release Year : 2019
Copyright : ©2019
Added By: Its marleen
Published: Apr 29 , 2020
More Lyrics By AMBWENE MWAS ONGWE
Comments ( 0 )
No Comment yet