Walete by AMBER LULU Lyrics

Mimi moyo watetema
Hadi nashindwa kuhema
Umenishika mie 
Umenishika pabaya

Moyo unataka kusema
Mdomo nao unanong'ona
Umenifanya mie 
Umenifanya pabaya

Bora wewe 
Mwenzako mie sijiwezi
Umenipa nini?
We Amber mie sijiwezi

Baba nyonga vile unavyonyonga
Mikatiko flani ya kitanga
Polepole mwendo wa kinyonga
Napania navunja kitanda

Kama wanataka, walete
Kushoto kulia, walete
Mwajuma Mwanjala, walete
Mmmmh walete

Kama wanataka, walete
Kushoto kulia, walete
Kina Lokole Juma, walete
Mmmmh walete

Baibe, baibe 
We ni wangu sikuachi ng'o
Baibe, baibe 
Leta bomba tulijaze ndoo

Baibe, baibe 
We ni wangu sikuachi ndoo
Baibe, baibe 
Mimi kwako nimefika ndoo

Haya sugua gaga chekecha
Haba na haba komesha
Haya sugua baba pekecha
Yale madanga komesha

Baba nyonga vile unavyonyonga
Mikatiko flani ya kitanga
Polepole mwendo wa kinyonga
Napania navunja kitanda

Kama wanataka, walete
Kushoto kulia, walete
Mwajuma Mwanjala, walete
Mmmmh walete

Kama wanataka, walete
Kushoto kulia, walete
Kina Lokole Juma, walete
Mmmmh walete

(Driss)

Fanya kama unamwaga
Fanya kama una-
Fanya kama unachekecha

Aya beiby beibe ifinye hiyo(Finya)
Aya beiby beibe izime hiyo(Zima)
Aya beiby beibe ifinye hiyo(Finya)
Aya beiby beibe izime hiyo(Zima)

Music Video
About this Song
Album : Walete (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Mar 04 , 2020
More Lyrics By AMBER LULU
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment