ABDUKIBA - Mubashara Lyrics | Afrika Lyrics (Music Lyrics & Translations)

Mubashara Lyrics

ABDUKIBA Tanzanie | Bongo Flava, Bongo Flava

Mubashara Lyrics


Abdukiba - Mubashara

Oooh ....oooh
Hisia kama mikuki zanichoma
Ndo maana kila time nakuwaza wewe
Kwa mahaba nayopata
Nahisi mpaka homa
Sichoki me kukesha nawe

Love more...Love more...
Love more...(iyeee)

Wapambe waache waongee usiku watalala
Na waambie wenye wivu maneno yasizidi mpaka

Mmmh mapenzi mubashara, mapenzi mubashara
Zidisha leo zaidi ya jana(zidisha leo zaidi ya jana)
Mapenzi mubashara, mapenzi mubashara
Nikomeshe leo nisipate la kusema(la kusema aaah...)

Niroge kwa limbwata mpaka nipagawe
Ila tu nisiokote makopo
Zidisha kipimo unachokiona wewe
Kwako me ni kama mtoto

Mama, toa jiko nje nipikee
Aaah nikimaliza vyombo nioshe
Tena sogeza kichwa nywele nikusukee(beiby)
Na tukimaliza twende bafu nikakuogeshee

Mmmh mapenzi mubashara, mapenzi mubashara
Zidisha leo zaidi ya jana(zidisha leo zaidi ya jana)
Mapenzi mubashara, mapenzi mubashara
Nikomeshe leo nisipate la kusema
(nikomeshe leo nisipate la kusemala kusema aaah...)

Aaah nipate la kusema...mimi iyeee
Nipate la kusema...beiby
Na mapenzi mubashara
Nipate la kusema...
Mapenzi mubashara
Nami nipate la kusema

Single Forever Classic

More lyrics by ABDUKIBA

ABDUKIBA (7 lyrics)

ABDU KIBA  is an artist from Tazania. He is Ali Kiba's younger brother.

Leave a Comment