Donyo Lyrics

YAYAH PRINCE Feat ASLAY Tanzanie | Bongo Flava,

Donyo Lyrics


Shikwa midadi kwa sauti ya kinanda
Namba nane yake figa, kaniweka kwa kiganja
Ananipa vya uvunguni na sio daladala
Nyama wazi wazi, kitanda chetu ndo kiwanja

Mtoto kwenye bedi capuccino
Acha nikubebe kwa mikono
Sina wasiwasi uwo uwoo
Chini nikutekenye kwa jino

Zima kibatari
Dada wewe tuanze safari(Dada wee)
Maharuani, yashanipanda kichwani(Honey wewe)
Baby, baby move for me sio kimoja chali(Baby wewe)
Maharuani, yaani wewe

Nidonyo donyo dada nikudonyoe
Nipapasage mwili mzima
Nidonyo donyo dada nikudonyoe
Dera funga funo

Nidonyo donyo dada nikudonyoe
Nishikike panaposhikika
Nidonyo donyo dada nikudonyoe
Wewe ndo roho yangu

Mtoto stargirl, 
Shakushaku starboy nalichezaga
Shepu kigoda kigoda
Kiuno kama feni, ukinyongaga

Mashallah huyu mtoto mzuri yaani
Hewalla nimeokota dodo kitandani
Tena watalala, kiuno na dera
Mtoto kisura, yo yo yo

Zipu hazifungiki kuonaga wewe
Yo yo yo, yo yo yo
Aaah aah eeeh

Nidonyo donyo dada nikudonyoe
Nipapasage mwili mzima
Nidonyo donyo dada nikudonyoe
Dera funga funo

Nidonyo donyo dada nikudonyoe
Nishikike panaposhikika
Nidonyo donyo dada nikudonyoe
Wewe ndo roho yangu

Zipu hazifungiki kuonaga wewe
Yo yo yo, yo yo yo
Aaah aah eeeh

Leave a Comment