Y PRINCE Nashukuru cover image

Nashukuru Lyrics

Nashukuru Lyrics by Y PRINCE


Ale bung’enyo ng’enyo
Nisgapitia mingi mikasa aaaa
Adi kufika lea nasema ishahia
Sikuacha kupambana
Riziki kutafuta
Japo nyingi changa moto
Sikuukuta tamaa
Nisha aso studio na brother
Usiku na mchana nashinda na njaa
Alafu natoka mtupu
Sikuwa na kimbilio nasanda
Mameneja ununio nalanda
Kipaji kinatoka kutu

Ila nashukuru
Baba na mama
Na uwongozi wangu kwa kunilea uyema
Kulea kipaji changu sito acha tena
Me nashukuru Sina cha kusema atalipa manani
Nashukuru funika kombe mwana haramu apite
Me nashukuru sisi binadamu mioyo yetu aifanani
Nashukuru japo maneno mengi wacheni yapite

Heshima kodi mama aliniambia
Nisi fosifosi  mana moaji rabbana
Heshima mgodi mengi alinihusia
Daima sichoki nisikate tamaa
Yani mikiki na  visiki na
Jituma me sichoki
Nakazana aa napambana na
Mlima me sitoki
Sasa mimi wa moto moto
Kagela kapenya mamboso kitoto
Kipele cha hema
Yani so kimoko Dewele kadede  
Chizi mwokota kopo
Imeshuka nehema

Ila nashukuru
Ila nashukuru
Baba na mama
Na uwongozi wangu kwa kunilea uyema
Kulea kipaji changu sito acha tena
Me nashukuru Sina cha kusema atalipa manani
Nashukuru funika kombe mwana haramu apite
Me nashukuru sisi binadamu mioyo yetu aifanani
Nashukuru japo maneno mengi wacheni yapite
Me nashukuru Sina cha kusema atalipa manani
Nashukuru funika kombe mwana haramu apite
Me nashukuru sisi binadamu mioyo yetu aifanani
Nashukuru japo maneno mengi wacheni yapite

Wanaona haya oooohaya
Walo panga nianguke wanaona haya
Anaona haya walopanga nisifike haya

Watch Video


About Nashukuru

Album : Nashukuru (Single)
Release Year : 2021
Added By : Farida
Published : Oct 11 , 2021

More Y PRINCE Lyrics

Y PRINCE
Y PRINCE
Y PRINCE

Comments ( 0 )

No Comment yet



About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2022, We Tell Africa Group Sarl