Kitanzi by WILLY PAUL Lyrics

Ooooh Willy, Willy, Willy Paul Tena,
Na Gloria, Na Gloria,
Mama, Mama, Mama, Mama, aaaah {×3}
Msaidizi Mama,
Mama, Mama, Mama,

Jolly We Mjolly, Tatizo kubwa ninalo mimi,
Jolly we mjolly, tatizo kubwa ninalo mimi,
(Ninalo mimi)
Tatizo gani hilo, yeye asiloliweza?
Tatizo gani hilo, yeye asiloliweza?
Naomba niskize, eh, Nipe sikio,

Najitia kitanzi, najitia kitanzi,
Nimechoshwa sana, ah, ah,
Haina haja kitanzi, haina haja kulia,
Haina haja kufa moyo, maulana bado anakupenda,

Oooh bila huruma, msela nateseka na, si utani,
Oooh kudharauliwa, kudhulumiwa wanaojiweza,
Oooh nifanye vipi mama?, (ooh nifanye vipi?)
Hivi niende wapi mama?, (ooh niende wapi?)
Why, why, why, why, why,
Why, why, why, why, why,
Hebu sikiliza mwana, nikwambie,
Mkamilifu hayuko, ila mwamba,
Tena yeye anafahamu vyema alivyokuumba,
Usiogope, rudi mwana atakupokea,
Laiti, ungalijua, jinsi anavyokupenda, ah,
Laiti ungalijua, yalivyo mengi aliyokuandalia ah,

Hivi willy nina shaka,
Shaka ya nini tena?,
Nahisi nimemkosea baba,
Ni wa huruma wewe njoo,
Kwa nini mama?
Atakurekebisha,
Je, atanikubali?,
Atanikubali?, Nafsi yangu,
Natamani Willy, kurudi kwake jalali,
Kurudi kwake jalali,
Lakini mami mi naogopa,
Wataniwia radhi,

Music Video
About this Song
Album : Kitanzi (Single),
Release Year : 2017
Copyright : ©2017
Added By: Trendy Sushi
Published: Feb 10,2020
More Lyrics By WILLY PAUL
Comments ( 0 )
No Comments
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics