Fanya by WILLY PAUL Lyrics

Rapapapapampapapampapam
Ayagayaw
Willy Paul Willy Poze
Willy Paul Willy Poze
Willy Paul Willy Poze Rrrraaaa
Mabinti walinichanganya, Cha
Nairobi mpaka Mombasa, Cha
Kayole mpaka Dandora, Cha
Mathare mpaka Huruma, Cha
Ghetto mpaka Tribeka, ni kweli mimi awillie
Nilikuanga mzirire, walinitesa mabintire
Hivi leo nimerudi-ee.aii. kwa mwenyeziree anisamehe
Jalali nimekumissi sanaa,
Kukupenda ndio nataka kufanya
Fafa fanya fafa fanya
Fafa fanya fafa fanya
Fafa fanya fafa fanya
Fafa fanya fafa fanya
Wollitup mic check one, two, si mnafahamu yule Daudi-re
Alitenda madhambi eeh, lakini mungu ee alimpenda eeh
Tunajua huyu Daudi-ee alikwendaa-re akapotea
Leo leo narudi kwa papa 
Nikikweli eeh mimi awille, nilikuanga
Ni kweli mimi ah willie
Nilikuanga mziririe,
Walinitisha mabintire
Hivi leo nimerudi-ee
Kwa mwenyezi-ree anisamehe
Jalali nakumiss sanaa,
Kukupenda ndio nataka kufanya
Fafa fanya fafa fanya
Fafa fanya fafa yanya
Fafa fanya fafa fanya
Fafa fanya fafa fanya
Mhh kamata chini, na na na na
Juu kwa juu na na na na na
Siku za mwisho zimewadia
Wangapi watarudi na me today... kwake Babaa
Oh Halleluyah
Oh Halleluyah
Oh Halleluyah
Oh Halleluyah
Oh Halleluyah

Music Video
About this Song
Album : Sijafika (Single),
Release Year : 2016
Copyright : ©2016
Added By: Trendy Sushi
Published: Feb 12 , 2020
More Lyrics By WILLY PAUL
Comments ( 0 )
No Comments
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics