TIMBULO Feat JUX - Nashukuru Lyrics | Afrika Lyrics (Music Lyrics & Translations)

Nashukuru Lyrics

TIMBULO Feat JUX Tanzanie | Bongo Flava,

Nashukuru Lyrics


Usingizi taabu kuupata
Ungenijia ndotoni
Moyo kwa ulimbo ulininasa
Wewe ndo kiti mie jini

Mi kanisa we sadaka oooh
Naomba usinipite
Nikikupa neno na waraka 
Ili usiende

Everything we chukua
Kwako sina shaka 
Aah aah...
Mmmh...mmh

You are my one and ony
I don't wanna let you go beiby
Nikikuudhi sorry
And I wanna let you know beiby

Am sorry mama eeh
Am sorry mama eeh
Am sorry mama, sorry mama
Sorry mama

Nasema nashukuru sana sana
Ulinifunza mimi kupenda
Siri kubwa kupendwa
Nijipende mimi kwanza

Nashukuru sana sana
Ulinifunza mimi kupenda
Siri kubwa kupendwa
Nijipende mimi kwanza oooh

Hey...yeah yeah yeah ah
Bila kupapasa macho
Haki ya Mungu nakupenda
Sikatai, nimekuudhi sana

Na katika moyo wako
Kuna mengi nimekutenda
Hukufurahi
Sikuona mama

Aaah binadamu 
Tunasahau tukiwa nacho
Tukiwa hatunaa
Tunakumbuka 

Kama kila siku kurumbana aah
Muda wote kugombana aah
Mimi sikujali, yeah
Yeah, yeah, yeah

Mbele yangu ulisimama aah
Kuongea vya maana aaah
Mimi sikukubali

You are my one and ony
I don't wanna let you go beiby
Nikikuudhi sorry
And I wanna let you know beiby

Am sorry mama eeh
Am sorry mama eeh
Am sorry mama
Mama mamaa...yeah yeah yeah

Nasema nashukuru sana sana
Ulinifunza mimi kupenda
Siri kubwa kupendwa
Nijipende mimi kwanza

Nashukuru sana sana
Ulinifunza mimi kupenda
Siri kubwa kupendwa
Nijipende mimi kwanza oooh

Hey
And I do this for love
And I do this for love
And I do this for love
Yeah yeah yeah

Fanya angalau 
Nikuone tena
Nikuone tena 
Ayaya

Moko genius...
T style

More lyrics by TIMBULO

Leave a Comment