Tuheshimu Ndoa Lyrics by STIVO SIMPLE BOY

Waebrania 13:4
Ndoa inaheshimiwa na watu wote
Na malazi yawe masafi
Stivo Simple Boy ndio maanake

Mabibi na mabwana mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa
Wanaume kwa wanawake mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa

Mabibi na mabwana mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa
Wanaume kwa wanawake mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa

Mbona nani nyinyi mlipendana?
Si nyinyi tu mlikuwa mkichumbiana
Mliahidiana mapenzi mingi sana
Na sasa mnadai kuachana

Manze kudivorce sio poa 
Inafanya watu wakuwe vipoa
Pete mliweka sasa mnatoa
Mapenzi mlipanda, sasa mnang'oa
Ni poa kurudisha love ndani ya ndoa
Take your time study mtu kabla hujamoa

Usitupe mbao juu ya mapaja 
Zikifade utaachwa ukitapa tapa
Huku kule kama mana bata
Vipi leo unachana mlikula bata
- kwa haja kisha potea
Sasa mwakipata pata

Mabibi na mabwana mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa
Wanaume kwa wanawake mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa

Mabibi na mabwana mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa
Wanaume kwa wanawake mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa

Mola aliweka ndoa ni ya wawili
Bwana na bibi akaweka mikakati
Mambo ikawa shwari 
Lakini wanadamu wakageuza story

Majina matamu kama beiby beiby
Sweety sweety, honey honey
Siku hizi hapatikani
Wakati mlioana mliweka promise

Mbele ya mashahidi na kasisi mkakiri
Eti beiby I want you, beiby I need you
Beiby I love you, lakini wote leo mmekuwa makafiri
Mara sukari mummy, mara sukari daddy
Hakuna penzi la dhati

Mabibi na mabwana mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa
Wanaume kwa wanawake mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa

Mabibi na mabwana mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa
Wanaume kwa wanawake mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa

Ndoa siku hizi imekuwa mchezo
Mpaka wengine wanachomwa na maji moto
Wanabehave tu kama watoto
Kila saa kila siku ni malumbano

Baba na mama mataka maelewano
Mtaa imejaa watoto kibao
Mawazo kibao mpaka kwenye mtandao
Siri za ndoa zilifikia aje wao?

Tutafakari mama, tutafakari baba
Ndoa is all real sio pata potea
Mpango wa kando potezea 
Love is for two to become one
Kwa heshima na uaminifu tutamake it tu

Mabibi na mabwana mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa
Wanaume kwa wanawake mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa

Mabibi na mabwana mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa
Wanaume kwa wanawake mheshimu ndoa
Ah, mheshimu ndoa

Watch Video

About Tuheshimu Ndoa

Album : Tuheshimu Ndoa
Release Year : 2020
Copyright : ©2020 Made in Kibera.
Added By : Huntyr Kelx
Published : Feb 19 , 2020

More STIVO SIMPLE BOY Lyrics

STIVO SIMPLE BOY
STIVO SIMPLE BOY
STIVO SIMPLE BOY
STIVO SIMPLE BOY

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl