Huyu Demu Lyrics

STEVE RNB Feat MR BLUE Tanzanie | Bongo Flava,

Huyu Demu Lyrics


Niko ndani ya club
Niko na huyu demu anadatisha
Masela wanauliza nani anaitwa
Niko zangu VIP nimekausha

Jina Hanifa 
Alivyo mzuri anadatisha
Masela wanauliza nani anaitwa
Lakini mimi nimekausha

Kuanzia juu mpaka chini
Huyu demu anasiri (Aah)
Hiyo siri naijua mimi
Ni wengi kawapiga chini

Ila sijui kwanini (Aah)
Ila yeye kanipenda mimi 
(I told ya, lets go now)

Niko nae huyu demu
Popote alipo usimfuate
Niko nae huyu demu
Nakupa tahadhari bwana

Niko nae huyu demu
Popote alipo usimguse
Niko nae huyu demu
Nakupa tahadhari bwana

Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)
Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)

Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)
Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)

Wanashoboka masharobaro 
Wanajipitisha
Wanajiuliza nini nampa
Mtoto mzuri nmemdatisha

Mimi nmekausha 
Sina noma na mtoto hanifa 
Si tunajirusha anavyokatika 
Huyu mtoto ananidatisha

Kuanzia juu mpaka chini
Huyu demu anasiri (Aah)
Hiyo siri naijua mimi

Ila sijui kwanini (Aah)
Ila yeye kanipenda mimi 
(I told ya, lets go now)

Niko nae huyu demu
Popote alipo usimfuate
Niko nae huyu demu
Nakupa tahadhari bwana

Niko nae huyu demu
Popote alipo usimguse
Niko nae huyu demu
Nakupa tahadhari bwana

Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)
Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)

Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)
Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)

Miaka kama nane
Baby honey niko nae
Kila day inakua mpya
Napenda kuonana nae

Ukisikia harusi 
Jua naoana nae
Sio kicheche sio mapepe
Wacha watoto wazae

Chomoka out komesha masista duu
Ebu dharau we mwenyewe matawi ya juu
Ukiwa na mimi Mr Blue kila kitu juu
Hii nyimbo kwako boo sogea karibu

Wanasema tupendane wengine washaachana
Wakati tuko nyumbani tabia zinafanana
Kaa mbali nae ukiona amekatiza kwa kitaa
Usiende mbali usije ukavamiwa na vichaa

Kwanza atakataa, pili demu wa superstar
Mpaka home Tabata wanajua ananifaa
Subiri aje akifika naondoka nae
Pigeni muziki waziwazi nicheze nae
Haachani nami siachani nae
Anapendana nami napenda nae

Niko nae huyu demu
Popote alipo usimfuate
Niko nae huyu demu
Nakupa tahadhari bwana

Niko nae huyu demu
Popote alipo usimguse
Niko nae huyu demu
Nakupa tahadhari bwana

Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)
Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)

Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)
Shubidu shubidu
Shubidu shubidu(Kaa mbali nae)

Leave a Comment