Amina Lyrics

SANAIPEI TANDE Kenya | Afropop,

Amina Lyrics


Aaaaah aaaaah aaaaaaah aaaaaaah
Aaaaah aaaaah aaaaaaah aaaaaaah


Oo-oh mama, panguza chozi
Siyatafakari vita vya juzi
Si kupenda kwangu kukuudhi
Ila tu ujana haubagui
Dada panguza chozi
Sijitie lawama kwa uzushi
Kwani vita kati ya mandugu
Si ya firauni

Wakati hauniruhusu mi
Kurekebisha yangu madhambi
Kwa hivyo nawaomba siku hiio
Nikumbukie mazuri
Mi nataka mucheke siku ya mwisho
Siwe mpweke mi bado niko
Namshukuru Mola kwa kuwepo
Nasema Amina

Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina

Ooh mpenzi panguza chozi
Sijijaze chuki wewe moyoni
Hasira hasara
Yote ya mwenyezi
Oh rafiki panguza chozi
Sijiumize we kichwa na maswali
Utansamehe sana kwenda
Bila mkono wa buriaani

Wakati hauniruhusu mi
Kurekebisha yangu madhambi
Kwa hivyo nawaomba siku hii
Nikumbukie mazuri
Mi nataka mucheke siku ya mwisho
Siwe mpweke mi bado niko
Namshukuru Mola kwa kuwepo
Nasema Amina

Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina

Ooh sina sina sina sina
Nafasi nyingine
Ya kuwa na wewe
Nasikitika mi naumia
Lakini nina nina nina nina
Shukrani moyoni
Yakuwa miongoni
Mwa walo nienzi mi

Wakati hauniruhusu mi
Kurekebisha yangu madhambi
Kwa hivyo nawaomba siku hii
Nikumbukie mazuri
Mi nataka mucheke siku ya mwisho
Siwe mpweke mi bado niko
Namshukuru Mola kwa kuwepo
Nasema Amina

Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina

Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina A...A ..Amina
Amina Amina

 

SANAIPEI TANDE (2 lyrics)

Natasha Sanaipei Tande, better known as Sanaipei Tande or simply Sana, is a Kenyan singer, songwriter, actress and media personnality born  on March 22, 1985 in Mombassa.

Leave a Comment