Nakaza Mwendo by ROSE MUHANDO Lyrics

Nafurahia mateso yangu 
Ujapo haribika mwili huu
Tapata mwingine kwa baba 
Nakaza mwendo nifike mbinguni
Nayakabidhi maisha kwa bwana
Nikauone uzuri wa bwana
Tabu na matatizo hakuna
Kiu wala njaa hakuna 
Kabisa aah
Lakini mji ule taa yake
Ni mwana kondoo
Milele mji ule hauhitaji
Jua wala mwezi
Najua kwishi kwangu ni Kristo
Kufa ni faida
Lakini waongo na wazinzi
Hawataingia
Wanaowaabudu sanamu
Hawataingia
Najua kwishi kwangu ni Kristo
Kufa ni faida

Music Video
About this Song
Album : Nakaza Mwendo (Album),
Release Year : 2017
Added By: Trendy Sushi
Published: Mar 21 , 2020
More Lyrics By ROSE MUHANDO
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment