Usizuge Lyrics by RICH MAVOKO

Yaani mzuri nishai 
Ukimtazama ana hiyo rangi ya Dubai
Hapaki ata carolite, 
Namwaga wino me naheti badae

Nishaweka sana lindo
Hadi ulimbo
Wala hanati huyu mrembo

Nahisi hataki tuonane, Why?
For sure beiby you are mine, Why?
Iwe usiku iwe mchana, Why?
Sipati ata company, Why?

Bora oooh

Usizuge baadae, moyoo
Si unipe data we, moyoo
Umefanana na mama we, moyoo 
Mimi niwe baba, moyoo

Usizuge baadae, moyoo
Si unipe data we, moyoo
Umefanana na mama we, moyoo 
Mimi niwe baba 

Tukarelax garden
Tupate mango passion
Najua unapendaga fashion
Zawadi ya Jeans dozen

Nikikuona tu nayo smile 
Ata ukinuna ni mzima
Hilo jicho kangopoa
Imenitafunga mazima

Nishaweka sana lindo
Hadi ulimbo
Wala hana ati huyu mrembo

Nahisi hataki tuonane, Why?
For sure beiby you are mine, Why?
Iwe usiku iwe mchana, Why?
Sipati ata company, Why?

Bora oooh
Usizuge baadae, moyoo
Si unipe data moyoo
Umefanana na mama moyo
Mimi niwe baba moyoo

Usizuge baadae, moyoo
Si unipe data moyoo
Umefanana na mama moyo
Mimi niwe baba moyoo

Aje, atanipona
Aje, nataka ni fosi
Aje, leo ataniongea 
Aje, aah-aah

Watch Video

About Usizuge

Album : Usizuge (Single)
Release Year : 2019
Copyright : All rights to the owner.
Added By : Huntyr Kelx
Published : May 30 , 2019

More RICH MAVOKO Lyrics

RICH MAVOKO
RICH MAVOKO
RICH MAVOKO
RICH MAVOKO

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl