Sababu Lyrics by PAMMY RAMZ

Naamini uliniumba na sababu
Yesu wee, Yesu wee
Ninayopitia nayapitia na sababu
Yesu wee, Yesu wee

Kila mara najiulizaga
Maisha yangu ingekuwa msichana je
Yangekuwa mkarimu
Angependwa na nani je? Angeolewa 

Kila mara najiulizaga
Maisha yangu ingekuwa nguo
Ingenunuliwa na nani?
Ni nani angevaa je angependeza

Wewe wajua yote
Tena unaweza yote
Unaweza badilisha
Yanayoniaibisha

Wewe wajua yote
Tena unaweza yote
Unaweza badilisha
Yanayonihangaisha mie

Kila mara najiulizaga
Maisha yangu ingekuwa kanisa
Ingeshirikiwa na nani
Wangehubiriwa nini? Je wangeokoka

Kila mara najiulizaga
Maisha yangu ingekuwa nchi
Na nani eeh, oo yeah 
Wangeridhika?

Wewe wajua yote
Tena unaweza yote
Unaweza badilisha
Yanayoniaibisha

Wewe wewe wewe
Tumaini la wanyonge
Unaweza badilisha
Yanayoniaibisha

Tumwite Yesu wee
(Yesu wee, Yesu wee)
Jina kubwa kuliko majina yote
Niwe Yesu, niwe Yesu
Unatawala vizazi hadi vizazi
Vizazi hadi vizazi (Yesu wee, Yesu wee)
Tumwite roho mtakatifu (Roho wee...)
Roho wa bwana, roho wa bwana njoo
Roho wa bwana njoo (Roho wee...)

Spirit of joy
Spirit of truth
Spirit of wisdom and strength
Spirit of the knowledge
Spirit of the fear of the word of God
Spirit of love

Watch Video

About Sababu

Album : Sababu (Single)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Mar 05 , 2021

More PAMMY RAMZ Lyrics

PAMMY RAMZ
PAMMY RAMZ
PAMMY RAMZ
PAMMY RAMZ

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl