Samantha Lyrics

OTILE BROWN Kenya | Afropop, RnB

Samantha Lyrics


Teddy B….

Mmmmh....mhhh....
Rangi ya mtome ndo bei
Rangi ya mtome ndo bei
Ngozi yake laini
(Hmmmmhhh)

Kiuno chake cha kipekee
Kiuno chake cha kipekee
Yaani figa nane kamili
(Hmmmmhhh)

Tena magari yanabishana kwao
Usiku na mchana
Washika dau na wasanifu oooho
Mimi namlaumu mama (yako)
Ulo ridhi matatizo
Uzuri wako swaserii (ooooh hmmmmhh)

[CHORUS]
Samantha (hey), Samantha
Samantha oooh baby
Baby you are my Samantha
Samantha, Samantha
Uzuri wako timilifu
Samantha oooh beiby

[VERSE 2]
Hey nilipokuona
Nilijua wewe ndo wangu
Wala macho yangu hayakunidanganya (hmmmh)
Sasa nisipokuona kama ninakosa kanisa
Naogopa utanipora
Samahani kama
Nakuhukumu vibaya
My beiby, ni kwa sababu nakupenda
Na najua unanipenda
Tatizo wivu ninao
Mmmh beiby, basi tusonge lala

Hakika ulivyojaza hilo tattoo
Mimi macho kondo
Utuapo madem hawakai
Basi nipige game hadi ufurahi
Wewe kiboko
Mwalimu wako fundi hatari

[CHORUS]
Samantha (hey), Samantha
Samantha oooh baby
Baby you are my Samantha
Samantha, Samantha
Uzuri wako timilifu
Samantha oooh beiby

Samantha (hey), Samantha
Samantha oooh baby
Baby you are my Samantha
Samantha, Samantha
Uzuri wako timilifu
Samantha oooh beiby

Badman girl show me badman thing
Badman girl show me badman thing
Badman girl do the badman thing
Badman girl do the badman thing
Badman girl show me badman thing

 

OTILE BROWN (18 lyrics)

Otile Brown is an urban contemporary musician, Song Writer, Guitarist and an Actor. Born and raised in the coastal city of Mombasa, Otile Brown is the last born in a family of 5.
He discovered his talent and a tender age of 12. He started singing and writing music at age 13. After his...

Leave a Comment