Sipati Picha by NEEMA MWAIPOPO Lyrics

Nitakapomwona mwana wa adamu akija mawinguni kunichukua
Na malaika wakishangilia eeh sipati picha nitakavyo kuwa
Nitakapomwona mwana wa adamu akija mawinguni kunichukua
Na malaika wakishangilia eeh sipati picha nitakavyo kuwa
Mimi natamani mbingu mpya na nchi mpya Yerusalemu
Aliyoiandaa mwanakondoo kwangu ni fahari na heshima kubwa
Mimi natamani mbingu mpya na nchi mpya Yerusalemu
Aliyoiandaa mwanakondoo kwangu ni fahari na heshima kubwa
Nitakapofika kwa Baba yangu nitaketi naye nikimtazama
Nderemo vinubi na tarumbeta sipati picha itakavyokuwa
Nitakapofika kwa Baba yangu nitaketi naye nikimtazama
Nderemo vinubi na tarumbeta sipati picha mimi siku hiyo
Mimi natamani mbingu mpya na nchi mpya Yerusalemu
Aliyoiandaa mwanakondoo kwangu ni fahari na heshima kubwa
Mimi natamani mbingu mpya na nchi mpya Yerusalemu
Aliyoiandaa mwanakondoo kwangu ni fahari na heshima kubwa
Atakaposema karibu mwanangu taabu za dunia hautaziona
Nikiyalaani milele yote kwa raha zangu mimi sipati picha
Atakaposema karibu mwanangu taabu za dunia hautaziona
Nikiyalaani milele yote kwa raha zangu mimi sipati picha
Mimi natamani mbingu mpya na nchi mpya Yerusalemu
Aliyoiandaa mwanakondoo kwangu ni fahari na heshima kubwa
Mimi natamani mbingu mpya na nchi mpya Yerusalemu
Aliyoiandaa mwanakondoo kwangu ni fahari na heshima kubwa

Music Video
About this Song
Album : Sipati Mwaipopo ,
Release Year : 2010
Copyright : ©2010
Added By: Trendy Sushi
Published: Mar 11 , 2020
More Lyrics By NEEMA MWAIPOPO
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment