NEDY MUSIC Feat RUBY - One and Only Lyrics | Afrika Lyrics (Music Lyrics & Translations)

One and Only Lyrics

NEDY MUSIC Feat RUBY Tanzanie | Bongo Flava, Afro-Beat

One and Only Lyrics


Nikikuola aah
Moyo unapatwa na shauku
Kwangu ni rupia aah
Nimeacha Chenicheni na vikuku
Ukinuna roho inaniuma
Hofu na mwili unazizima
Yarabi nijalie ya karina
Kwangu mpenzi

Oh baby baby, usiende mbali
Sijiwezi me I never lie
Come closer nijidai
Nipe tamu tamu
Nami nifurahi
Oh baby baby, usiende mbali
Sijiwezi me I never lie
Come closer nijidai
Nipe tamu tamu
Nami nifurahi

You’re my one and only
Number one eeh (nakupenda sana)
Mimi na wewe ni milele
Tusiachane (kufa na kuzikana)
You’re my one and only
Number one eeh (nakupenda sana)
Mimi na wewe ni milele
Tusiachane (kufa na kuzikana)

[RUBY]
Hakuna jambo jema kama mume mwema
Hata maandiko ndo yanavyosema
Honey tutunze siri mimi ni wako
Mapenzi kitendawili
Penzi zangu za kwako
Baba umesimama wa kwanza hukuna zaidi
We spana mi nati unakaza zaidi
Unioe my baby tena ikibidi
Ndoa ifungwe kwa mama nyedi
Itafana tukitwa babu na bibi iiih

Mola mola na nijalie mimi
Nampenda kweli

Oh baby baby, usiende mbali
Sijiwezi me I never lie
Come closer nijidai
Nipe tamu tamu
Nami nifurahi
Oh baby baby, usiende mbali
Sijiwezi me I never lie
Come closer nijidai
Nipe tamu tamu
Nami nifurahi

You’re my one and only
Number one eeh (nakupenda sana)
Mimi na wewe ni milele
Tusiachane (na kufa na kuzikana)
You’re my one and only
Number one eeh (nakupenda sana)
Mimi na wewe ni milele
Tusiachane (na kufa na kuzikana)

Mama umesimama wa kwanza hakuna zaidi
We nati mi spana nakaza Zaidi
Unioe my baby tena ikibidi
Ndoa ifungwe kwa mama nyedi
Itafana tukitwa babu na bibi

Mola mola na nijalie mimi
nampenda kweli

Oh baby baby, usiende mbali
Sijiwezi me I never lie
Come closer nijidai
Nipe tamu tamu
Nami nifurahi
Oh baby baby, usiende mbali
Sijiwezi me I never lie
Come closer nijidai
Nipe tamu tamu
Nami nifurahi

Come come come come
Come come come come
You're my one and only Darlin

 

 

More lyrics by NEDY MUSIC

Leave a Comment