Yule Yule Lyrics

NADIA MUKAMI Kenya | Bongo Flava,

Yule Yule Lyrics


No friend zone
Nadia

Hello beiby, oops 
Ala nilikosea 
Nilimaanisha hello Freddy
How are you beiby ooh

Ona hata nafsi inakuita
Nisiponjanjaruka nitapitwa
Unanipa pressure 
Mchana kutwa, kila siku wee

Formula ya mapenzi nionyeshe 
Nisije kosea unigombeze 
Useme hunipendi unilize mie
Baby love, baby boo, baby love

Uniitapo sister yanikwaza
Eti shikilia uzito yaumiza
Badala yake busu kusambaza
Aki ya Mungu beby wee

Yule yule 
Mimi naye siku moja tupendane
Yule yule 
Anione pasi na urafiki

Yule yule, yule yule 
Mimi na yule
Yule yule, yule yule 
Mimi na yule

Wamenibandika jina
Ati mpenzi mtazamaji wee
Na yule Diana 
Mwenyewe ndo mpangaji

Akaleta beef ati namuibia
Si uwongo bwana nitamuibia
Akishindwa kazi nitamchungia 

Formula ya mapenzi nionyeshe 
Nisije kosea unigombeze 
Useme hunipendi unilize mie
Baby love, baby boo, baby love

Uniitapo sister yanikwaza
Eti shikilia uzito yaumiza
Badala yake busu kusambaza
Aki tiga goma beiby wee

Yule yule 
Mimi naye siku moja tupendane
Yule yule 
Anione pasi na urafiki

Yule yule, yule yule 
Mimi na yule
Yule yule, yule yule 
Mimi na yule

Nisije kula mizonga
Wale wakila unono
Ama nile kwa macho
Wale wakila kwa mwili

Mimi na yule cherie eeh
Awe wangu niwe wake yuleyule
Kiuno kando kwa kando na yeye

Yule yule 
Mimi naye siku moja tupendane
Yule yule 
Anione pasi na urafiki

Yule yule, yule yule 
Mimi na yule
Yule yule, yule yule 
Mimi na yule

Yule yule 
Mimi naye siku moja tupendane
Yule yule 
Anione pasi na urafiki

Yule yule, yule yule 
Mimi na yule
Yule yule, yule yule 
Mimi na yule

Yule yule 
Mimi naye siku moja tupendane
Yule yule 
Anione pasi na urafiki

Yule yule, yule yule 
Mimi na yule
Yule yule, yule yule 
Mimi na yule

Cherie wangu wee
Chini kwa chini naye 
Juu kwa juu naye
Kando kwa kando naye

Kacherie kake 
Kacherie kangu beiby wee

NADIA MUKAMI (5 lyrics)

Nadia Mukami Mwendo is a Kenyan vocalist, singer, songwriter, singer & performer. Born in Pumwani hospital, the singer is the 4th born in a family of five. She attended Kari Primary School along Mombasa-Nairobi highway where she sat for her KCPE exams in the year 2009 then later got admitted...

Leave a Comment