Tuambie Lyrics by MIKKA

Ona sasa vile wanatuchanganya
Wanasema ati kazi kwa vijana
Lakini bado hizi kazi hatujapata
Waliyo ahidi hawajafanya
Na kwa habari wajigamba
Lakini jua pia sisi ni wajanja
Tunaona yote ila twanyamaza
Twaachia maulana
 
Tuambie
Jeh twasonga mbele au twarudi nyuma
Tujenge nchi yetu iwe bora
Au bado turidhike na madrama
Tuambie
Ni siku gani tutaishi na salama
Hadi lini tutanyimana baraka
Au bado mikono mtazikaza
Tuambie
 
Kura zikikaribia twapatana
Siku zingine ofisi hamtakanyaga
Mteja wanambari hautawahi mpata
Ni rahisi kusahau jana
Jeh bila sisi hizi cheo mgepata?
Pia sisi tunaomba kujipanga
Tufurahie kila mtu madaraka
Na Kesho yetu tuachie maulana
 
Tuambie
Jeh twasonga mbele au twarudi nyuma
Tujenge nchi yetu iwe bora
Au bado turidhike na madrama
Tuambie
Ni siku gani tutaishi na salama
Hadi lini tutanyimana baraka
Au bado mikono mtazikaza
Tuambie
Jeh twasonga mbele au twarudi nyuma
Tujenge nchi yetu iwe bora
Au bado turidhike na madrama
Tuambie
Ni siku gani tutaishi na salama
Hadi lini tutanyimana baraka
Au bado mikono mtazikaza Tuambie
Tuambie, tuambie, tuambie

Watch Video

About Tuambie

Album : Tuambie (Single)
Release Year : 2019
Added By : Mikka
Published : Dec 19 , 2019

More MIKKA Lyrics

MIKKA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl