IOKOTE by MAUA SAMA Lyrics

[MAUA SAMA]
Hey heey…. Oh uuuh yeah
Oh baby, niruhusu tufanane
Huku nikiamini one day, utanioa aah
Baby nikikuona nabanwa na haja
Baby nakuwaga kitutu ng’ag’a
Tell me nikipita kupa mawazo
Ooh baby kati nakutunuku mia mia

Kwa kichomi nikande
Kwa moto baridi usigande
Kama ruba nigande
Tuwe wote eeh
Aah come baby come babe
Msumali kwa nyundo nigonge
Ohh Monday to Sunday
I love you

[HANSTONE]
Mmmh oh basii (lokote)
Sio kwa bed kwa kochi kitandani naichumia (iokote)
Nikiona kwa juu chini naizamia (iokote)

[MAUA SAMA]
Sungura nipe karoti maharage sijazoea (iokote)
Nakunja goti napandisha morili nachechemea
Oh yeaaahh… Baby … baby

[HANSTONE]
Ikitoka kuoga nipende ya moto moto (aah)
Tinga moka kitenge totoke mtoko (aaah!)
Boda kwa boda tutembee  (Chocho kwa choko)
Tena nikichoka nibebe (me kwako mtoto)
Aiye eh
Rafudhi ya Pemba rangiani hai (hai)
Nywele kihindi chambi chambi (nai)
Cheza rafu kona bambii, Mpoko mpoko
Heeeii

Refa katupa penatii (ahaa eeh)
Mpira ushawekwa katiiii (aahh eeh)
Nahitaji magoli kwa chenga zako
Piga shuti nikudalie

Kwa kichomi nikande
Kwa moto baridi zigande
Kama ruba nikugande
Tuwe wateee (eeh)
Uhuu yeeeeh

[HANSTONE]
Aah come baby come baby
Msumali kwa nyundo nigonge
Ohh Monday to Sunday
I love you
Mmmh oh basii (lokote)
Sio kwa beds kwa kochi kitandani naichumia (iokote)
Nikiona kwa juu chini naizamia (iokote)
Sungura nipe karoti maharage sijazoea (iokote)
Nakunja goti napandisha morili nachechemea
Oh yeaaahh…
Baby … baby

 

Music Video
About this Song
Album : Iokote (Single),
Release Year : 2018
Copyright : © 2018
Added By: Afrika Lyrics
Published: Sep 14 , 2018
More Lyrics By MAUA SAMA
Comments ( 2 )
.
Hillary Kipruto kiptoo 2018-10-20 13:02:16

I like this song I hear even 100 times a day.....I love you maua sama and hanstone

.
Tee 2019-02-02 11:46:51

I love it so much,I can here it a thousand times if possible.....lv u guys mwaaaaah

Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics