MASAUTI Feat KHALIGRAPH JONES - Kiboko(Remix) Lyrics | Afrika Lyrics (Music Lyrics & Translations)

Kiboko(Remix)

MASAUTI Feat KHALIGRAPH JONES Kenya | Bongo Flava, Afropop

Kiboko(Remix) Lyrics

Masauti, Kenyan boy
Khaligraph Jones its going down 

Yaaani toto kiboko 
Yaaani toto kiboko 
Yaaani toto kiboko 

Eeey, napenda venye unavyodunda 
Ukitembea unafanya nikutake take 
Kweli Mola kakuumba, unateketea 
Vile uko lit lazima nikukate

Sijui ka uko na copy(eeh)
Ya mimi ni nani? 
Mitaani waniita OG 

Unataka vipi Atoti? 
Iko vipi?
Kwani we ni mgeni hapa Nairobi?

Na jinsi anavyo ligidi ligidi 
Kana kwamba anaifanya ka digiri ana digiri 
Ukichikidi chikidi, ana digidi digidi 
Mashore wengine sai ni TBT, TBT (sareee)

Mtoto kiboko 
Eeh ahh kiboko 
Huyu mtoto 
Kiboko kiboko yaani kiboko 

Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko 
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko 
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko 
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani Kiboko

Nitadunga suti na tai 
Nimfwate nimnong'oneze
Nimwambie ye ndo nadai 
Ananipa mi mawenge
(hello Shawty)

Toto la kinai, roho body
Uswazi kote ye ndo ametawala
Sioni noma yaani mbona soul body
Akinipa sikatai mimi nakwala

Figure kama mjaka
Yaani balaa nyuma vigirigi
Kwa shanga kiunoni nasimama
Wima, mpaka alfajiri

Figure kama mjaka 
Yaani balaa nyuma vigirigi
Kwa shanga kiunoni nasimama
Wima, mpaka alfajiri

Mtoto high class
Nywele singa singa, kimahaga (ni mkare)
Yaani working class bila kusita nang'oa nanga
Yaani mtoto high class
Nywele singa singa, kimahaga (ni mkare)
Yaani working class bila kusita nang'oa nanga (si usaree)

Mtoto kiboko
Eeh ahh kiboko
Huu mtoto kiboko, kiboko yaani kiboko

Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko

Ye! Ye! Ye! Yaani kiboko
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko

Check it eey, ju already tusha nokiana
Lenga huyo boy ata moti hana
We ni kiboko tunaeza sosiana
So go ahead and bust it down thotiana

Ey we ndo kiboko
Kuja international toka local
Am the hottest rapper right now kwa soko
And rich too, bad boy si msoto

Haha, oooh lord you entice me 
And me backing down so unlikely 
No sidechiq I'll make you my wifey 
Masauti vipi? they can't do it like we

Unavyo Katika, Shiro 
Nyuma ulivyoshona Doro 
Nikikupata kwa godoro 
(Hhmm weeh kibokooo ..)

Unavyo Katika, Shiro 
Nyuma ulivyoshona Doro 
Nikikupata kwa godoro  
(Hhmm mama kibokooo ..)

Ye! Ye! Ye! Yaani kiboko 
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko 
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani kiboko 
Sijamuona kama ye! Ye! Ye! Yaani Kiboko

Leave a Comment

By:

07 mai 2019 at 2019-05-07

That first khali line should be "kwani wee ni mgeni hapa nairobi" not mengi

By:

25 mars 2019 at 2019-03-25

My best song bigup lava bite kipenzi cha wengi