Nyakati by MARTHA ANTON Lyrics

Kuna wakati wa kulia
Kuna wakati wa kucheka
Kuna wakati wa furaha
Kuna wakati wa huzuni

Hizo zote ni nyakati 
Yakupaza uzipitie
Hizo zote ni nyakati 
Yakupaza uzipitie

Kuna wakati wa kuinuliwa we mama wewe
Kuna wakati wa kushushwa chini we mama 
Kuna wakati wa kukataliwa na watu wote
Kuna wakati wa kukubaliwa na watu wote

Hizo zote ni nyakati 
Yakupaza uzipitie

Usiogope baba we, Mungu yuko nawe
Usiogope mama we, Mungu yuko nawe
Usiogope dada we, Mungu yuko nawe
Usiogope kaka we, Mungu yuko nawe

Jaribu ulo nalo ni la kitambo tu
Tatizo ulo nalo ni la muda tu

Kuna wakati umepitia magumu mengi
Ukasema kwa haya, Mungu hayupo
Kuna wakati umepitia shida nyingi
Ukasema kwa hizi shida, Mungu hayupo

Kuna wakati ulifiwa na mpendwa wako
Ukasema kwa hili, Mungu hayupo
Kuna wakati ulipitia majaribu mengi
Ukasema kwa haya, Mungu hayupo

Umesahau ni nyakati
Yakupaza upitie
Umesahau ni nyakati
Yakupaza uvumilie

Kuna wakati Yesu aliponya wagonjwa wao
Watu wakafurahi wakasema huyu ndiye Mungu
Kuna wakati Yesu aliwapa mikate
Watu wakafurahi na kuchekelea
Kuna wakati Yesu alifanya miujiza mingi
Watu wakafurahi wakasema ni Masihi

Lakini ulipofika wakati wa mateso ya Yesu wangu
Hao hao wakasema asulubiwe eeh
Lakini ulipofika wakati wa mateso ya Yesu wangu
Hao hao wakasema asulubiwe eeh

Hizo zote ni nyakati
Huyu Yesu alipitia
Hizo zote ni nyakati
Huyu Yesu alizishinda

Usiogope baba we, Mungu yuko nawe
Usiogope mama we, Mungu yuko nawe
Usiogope dada we, Mungu yuko nawe
Usiogope kaka we, Mungu yuko nawe

Jaribu ulo nalo ni la kitambo tu
Tatizo ulo nalo ni la muda tu

Usiogope baba we, Mungu yuko nawe
Usiogope mama we, Mungu yuko nawe
Usiogope dada we, Mungu yuko nawe
Usiogope kaka we, Mungu yuko nawe

Jaribu ulo nalo ni la kitambo tu
Tatizo ulo nalo ni la muda tu

Vumilia jipe moyo
Vumilia utashinda ndugu wee

Music Video
About this Song
Album : Nyakati (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Mar 10 , 2020
More Lyrics By MARTHA ANTON
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment