Mbuzi Lyrics by MANENGO

Wananiita mr Mwanza, Mwanza
Buyu mpaka Nganza
Niko katikati ya Msodoki
Na kuu banda

Mmenichosha makabuku
Maajabu leo mnaomba jero kwa panya buku
Taarifa kwa father wa new generation
Father Nelly leo nawatag, na wa-mention

Sioni rappers kuni-compare 
Nami sijasema kwa ubaya
Nawatuliza gamba alafu nawauliza
Zaku kaya

Wananiita mi mjuzi sijui ni kipi nimekosa
Mchezaji ambaye namfundisha hadi Papi Kocha
Kwenye mdundo ukisimama na mimi utageuka kioja
Mwisho wa siku utachekesha utaomba po na powder

Hapa siongei na rappers 
Naongea na wafanya covers
Pamela na Kipini makusuka
Nyie dadas mtajua kua hamjui 
Nikinywa pombe wanawaka 
Ila cha ajabu huwa siungui
Ambia wenzako mzee nimekurupuka 
Na hili chupa la mchana paka athmani machupa

Manengo hatajwi ila mitaa ndo inamtaja
Na ukimbana sana atatoka ni haja
Maana washasema watopoli dunia ina mambo
Na ukinywa bia za kigwendu dada bambo

Wanangu nimepata beiby, manze, Manzese 
Mtoto wa baba alafu mama Khadija Kopa, wacha nicheke
Ananiambia, nimchum nimkiss mwaah
So kwenye majengo - nae then home, Kibaa

Kunicompare mimi na watoto sitaki
Mnategemea ofisi ya kata na haikati
Sare hampati, mkimind mkashtaki
Serikali kuu ya fake rappers mawaki
Mzuzu cap, mbeleko na hamtembei
Mtakuja kupata taabu siku kanga zikipanda bei

Maana nisha warm up kurap mpaka nikaota vigimbi
So endeleeni kukoroga sukari bahari ya Hindi
Na hapa sihitaji crown na umedari kwenye shingo
Na leo nakata miti alafu naotesha mitindo

Ondoa hizo taka taka Migos wannabe
Malengo niko A kwa hiyo zima izubii

Music Video
About this Song
Album : Mbuzi ,
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Apr 30 , 2020
More Lyrics By MANENGO
Comments ( 0 )
No Comment yet