Chachisha Lyrics

MAGIX ENGA Feat ZZERO SUFURI Kenya | Afropop,

Chachisha Lyrics


Magix Enga - Chachisha

This is how we party in a holiday
Ni kila siku kuchachisha yeah
This is how we party in a holiday
Kabla wakati hujaisha yeah

Huskii nitakula merry christmass
Na mkuje sherehe
Na msikose pia kuja na G pack
Nitapiga sherehe

Unakuja umepiga ma slippers
Mali kwa sherehe
Ukipata mchele pia umeisha
Unaweza sema tuekelee

Si ni kawaida ndani ya party utanipata
Wamedunga vitu fupi na zimewabana
Cheki macho nyanya vile nimechoma 
Na hadharani sitambuagi ma informer

This is how we party in a holiday
Ni kila siku kuchachisha yeah
This is how we party in a holiday
Kabla wakati hujaisha yeah

Cheki mi usiniite kwenyu bash
Na hamna budget ya magode
Si ni poa na cash 
Hata kama joh si zote

Ngori ni sikia ati wa(Wa)
Ati heri njooni nyote
Na kama we ni wa kwa(Kwa)
We ni wa wangu saa zote

Ukijifanya kuku sana wengi
Wengi wanakuchemshia maji
Ku ku kuku manga
Hutumiwa na watu hawaraushagi

Sikiza vile naikula, kula
Hadi wengine hawalali
Naifanya inakuwa tamu
Hadi maneiba wanadai

Si ni kawaida ndani ya party utanipata
Wamedunga vitu fupi na zimewabana
Cheki macho nyanya vile nimechoma 
Na hadharani sitambuagi ma informer

This is how we party in a holiday
Ni kila siku kuchachisha yeah
This is how we party in a holiday
Kabla wakati hujaisha yeah

Cheki si mnajua ni Gitah dem ya Peter
Ali-divorce na Peter ati juu najua guitar
Na kameiva nakaitanga senorita
Kwa siku nisipomuona mi huskia nimekatsika

Ka nilikuwa handes manze juu yake zi hushika
Nikukatema kwanza nipite marema
Nicheki form kaa naweza angukia ki shh ssh
Nijenge apetite ya kudema

Ni avoid kuhema juu ka
Unaweza ni heri ungesema
Unaweza kuwa meza
Ubaki umepenguzwa

This is how we party in a holiday
Ni kila siku kuchachisha yeah
This is how we party in a holiday
Kabla wakati hujaisha yeah

Huskii nitakula merry christmass
Na mkuje sherehe
Na msikose pia kuja na G pack
Nitapiga sherehe

Unakuja umepiga ma slippers
Mali kwa sherehe
Ukipata mchele pia umeisha
Unaweza sema tuekelee

The way you give me a good feeling
(My ooh my)
Talking about this a real thing
(Hii yako unaweza fly)
The way you give me, am addicted
(Si iko sukari juu sana)
The way you give me, am addicted

The way you give me a good feeling
(My ooh my)
Talking about this a real thing
(Hii yako unaweza fly)
The way you give me, am addicted
(Si iko sukari juu sana)
The way you give me, am addicted
(Si uko na sukari kwa sana)

MAGIX ENGA (12 lyrics)

Magix Enga aka Beat King is a music producer and a Singer from Kenya.

Leave a Comment