Nakupenda(Part 1) by KUSAH Lyrics

Ilianza kama stori
Ni historia
Ninapendeza kweli kweli
Ni historia

Mashallah amejaliwa
Ana sifa zote za kusifiwa
Nampenda, nampenda

Wacha mimi wakiniona na suti
Naona shelana
Kanisani tukipiga magoti 
Tukiapa nawe

Ndipo watasema sijatania
Nakupenda oh mama mia
Uzuri wako we asilimia mia mia
Hakuna kama we mimi nakulilia

Oooh oh oh oh oh, oh oh oh oh
Hakuna kama wee, dada wee
Oooh oh oh oh oh, oh oh oh oh
Mi kwako nimefika tamati

Kutazama kushoto kulia nakuona wewe tu
Kwenye dunia hii, tumeumbwa wawili 
Ni mimi na wewe tu

Sasa usije iba furaha yangu
Mi ukaondoka nayo
Nitalia, lia lia 
Nitaumia mama
Nitalia, lia lia ...

Music Video
About this Song
Album : Nakupenda(Part 1) (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Jan 27,2020
More Lyrics By KUSAH
Comments ( 0 )
No Comments
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics