Nimekufa? Lyrics by KHAN SILLAH

Mmh mmh
Khan sillah

Mbele ya macho naona
Giza limetanda mimi sielewi
Nasikia sauti nzito ngurumo
Kama radi sielewi
Kwa mbali nasikia sauti ya katoto kanasononeka
Kelele na villio ooh ooh
Watu wanachomwa moto
Na wengine wanazomewa
Hukumu, hukumu, hukumu
Na wengine wanafurahia
Peponi, peponi, peponi
Hivi nikweli
Kwa haya nnayo yaona
Hivi bado niko hai
Au nimekufa
Hivi nikweli, nikweli
Natamani iwe ndoto, iwe ndoto
Natamani iwe ndoto, iwe ndoto
Natamani iwe ndoto, iwe ndoto
Natamani iwe ndoto, iwe ndoto

Mbele ya macho yangu
Namuona magufuli
Mwalimu nyerere
Na mkapa pia
Mbele ya macho yangu
Namuona Patrick
Ntoto wa muna na shangazi maimuna
Ile tuu ni ninataka huwafuata, wanapotea
Inatokea mijoka inameza watu
Ooh kwa mbali ninamsikia Michael Jackson
Nabaki mimi nalia sillah simuoni oh
Mi nasikia, nikitwa
Na sauti ya babu oh
Nageuka namuona
Babu yuko na bibi
Hivi ni kweli
Kwa haya ninayo yaona
Hivi bado niko hai
Au nimekufa
Hivi nikweli, nikweli
Natamani iwe ndoto, iwe ndoto
Natamani iwe ndoto, iwe ndoto
Natamani iwe ndoto, iwe ndoto
Natamani iwe ndoto, iwe ndoto
Natamani iwe ndoto
Natamani iwe ndoto, iwe ndoto
Natamani iwe
Hivi bado niko hai, bado niko hai

Watch Video

About Nimekufa?

Album : Nimekufa? (Single)
Release Year : 2021
Added By : Farida
Published : Apr 14 , 2021

More KHAN SILLAH Lyrics

KHAN SILLAH
KHAN SILLAH
KHAN SILLAH

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl