Bye Wewe Lyrics by KARMA

Kama umeshindwa pokea
Hisia zangu nilizokwambia
Umenipa maumivu
Kisa mapenzi mi nakwambia

Siri si siri tena
Maana nafsi inaniumbua eh
Ata nikisema nifiche
Mapenzi yananiumbua eh

Salama si tulizo la moyo
Ukweli ni jambo jema
La kupokea kuna maumivu yake

Mmmh
Salama ni la moyo
Ukweli ni jambo jema
La kupokea kuna maumivu yake

Upendo kutendwa
Mapenzi yamefika ukingoni
Mie mjinga sikurogi kwa ubani

Bye wewe, bye wewe
Bye wewe, bye wewe

Sikatai ulichoniambia
Japo ukwasi itanisumbua
Asili ya macho daima kulia
Maumivu nitayavumilia

Najua shida 
Ndo mwanzo ya raha
Mapenzi huchezwa na star
Umesepa na yangu furaha

Salama si tulizo la moyo
Ukweli ni jambo jema
La kupokea kuna maumivu yake

Mmmh
Salama ni la moyo
Ukweli ni jambo jema
La kupokea kuna maumivu yake

Upendo kutendwa
Mapenzi yamefika ukingoni
Mie mjinga sikurogi kwa ubani

Bye wewe, bye wewe
Bye wewe, bye wewe

Jua la utosi
Lina kitanzi machoni
Penzi hekalu la roho
Mulika macho

Jua la utosi
Lina kitanzi machoni
Penzi hekalu la roho
Mulika macho

Upendo kutendwa
Mapenzi yamefika ukingoni
Mie mjinga sikurogi kwa ubani

Bye wewe, bye wewe
Bye wewe, bye wewe

Music Video
About this Song
Album : Bye Wewe (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: May 10 , 2020
More Lyrics By KARMA
Comments ( 0 )
No Comment yet