Nakuhitaji Lyrics by GUARDIAN ANGEL

Nakuhitaji wewe, bure bila wewe
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

Nakuhitaji wewe, bure bila wewe
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

We ulishinda kifo na mauti
Tukapata msamaha na wa dhambi
Kwa kifo chako tulikombolewa
Mungu wa kweli ni wewe

Damu yako yasafisha dhambi
Agano zako we unatimiza
Ndani yako tunao uzima
Mungu wa kweli ni wewe

Nakuhitaji wewe, bure bila wewe
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

Nakuhitaji wewe, bure bila wewe
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

Nina mashaka ndani ya moyo wangu
Shetani ananitikisa sana
Anataka mi nife moyo kwako
Lakini ninakuamini Bwana

Mashaka ndani ya moyo wangu
Shetani ananitikisa sana
Anataka mi nife moyo kwako Baba
Lakini nakuamini Bwana

Ninayemhitaji ni wewe
Mkombozi wangu ni wewe
Kimbilio langu ni wewe
Ni wewe Bwana

Nakuhitaji wewe, bure bila wewe
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

Nakuhitaji wewe, bure bila wewe
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

Mungu wa kweli ni wewe
Uzima wangu ni wewe
Uhai wangu ni wewe

Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe
Miungu mingine ni kazi ya binadamu
Mungu wa kweli ni wewe

Music Video
About this Song
Album : Nakuhitaji ,
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020 7HeavenMusic
Added By: Huntyr Kelx
Published: Apr 30 , 2020
More Lyrics By GUARDIAN ANGEL
Comments ( 0 )
No Comment yet