Simu Lyrics by GOODLUCK GOZBERT

Hello Baba ni mimi mwanao
Hii namba nimechukua Jeremiah hapa
Inasema niite nitakuitikia
Nitakuonyeshe magumu usiyo yajua mwanangu

Ya leo simu yangu hii
Napiga kwa imani tu
Nakuomba sikiliza Daddy
Naumia moyoni

Unaweza tunusuru na hili na hili
Manabii wale Baba ungewaambia kuna Corona
Au tunadanganywa ni bandia wanaonaga
Je umekaa kimya ukitazama wanayofanya

Mbona mwaka jana walituambia 
Huu ni mwaka wa Bwana
Tumekaa mwaka ulianza shwari
Sasa hivi hatuelewi

Kila saa alama ya hatari
Ni mbaya habari
Wamekufa saba, wamekufa sita
Mara ooh mnadanganywa wamefika kumi

Mmmh acha ni sanitize
Ooh barakoa kidogo, nisishike pua 
Mmmh acha ni sanitize
Ooh barakoa kidogo, nisishike macho...

Wakati nasubiri iii...

Heri matajiri tajiri
Wanaweza kununua mask
Wengine hizo pesa
Ndo tunategemea tule 

Mama mama, ah muda wote ni presha
Maana watoto wake maisha ndo wanatafuta
Kwa siku kupata kwa siku tumezoea
Hatuna maisha kabisa ya akiba

Usipotuhurumia wewe ndo tumekwisha
Usipotuhurumia wewe ndo tumekwisha

Niliongea na waombaji
Nikawaambia tusiache kuongea
Maana adui ametumia mabaya mmh
Mi nakuamimi kuamini Baba
Mi nakuamimi mi kuamini 

Mmmh acha ni sanitize
Ooh barakoa kidogo, nisishike pua 
Mmmh acha ni sanitize
Mmmh barakoa kidogo, nisishike macho...

Wakati nasubiri iii...
Wacha ni sanitize 
(Asante)

Watch Video

About Simu

Album : Simu (Single)
Release Year : 2020
Copyright : (c)2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : May 11 , 2020

More GOODLUCK GOZBERT Lyrics

GOODLUCK GOZBERT
GOODLUCK GOZBERT
GOODLUCK GOZBERT
GOODLUCK GOZBERT

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl