...

Paroles de Mashujaa Wetu Par Y PRINCE

Aaah Tanzania, iye iye
Aaah Tanzania, iye iye
Aaah Tanzania(Selo beats)

Katika kila jambo
Unaloliona lapendeza
Jua kuna watu walioumia 
(Kwa ajili hilo) Aaah (Kwa ajili hilo) 

Katika kila jambo
Unaloliona lavutia
Jua kuna watu waliotaabikia 
(Kwa ajili hilo) Aaah (Kwa ajili hilo) 

Ni kweli Tanzania kuna amani ya kutosha
Hilo tunajivunia
Yatupasa tuliombee jeshi letu la taifa
Mola alotujalia 

Wanapambana kwa ajili yetu oooh
Ili tuwe salama salama 
Wanahangaika usiku na mchana oooh
Miili yao wametoa sadaka oooh

Wanalala kwenye vumbi na matope
Ili sisi tulale vitandani mwetu
Tunatembelea magari ya dhamani sana
Wanatembelea vifaru na malori

Asubuhi 
Unaamshwa na alamu ya simu yako
Wao wanaamshwa 
Kwa milio ya mabomu na risasi

Wanatoa sadaka yao leo 
Kwa manufaa ya kesho yako
Wameyatoa sadaka ya maisha yao
Ili kutetea maisha yako

Twaiombea nchi yetu(Ooh Tanzania)
Nchi yetu(Ooh Tanzania)
Twaiombea jeshi letu(Mashujaa wetu)
Jeshi letu(Mashujaa wetu)

Twaiombea nchi yetu(Ooh Tanzania)
Nchi yetu(Ooh Tanzania)
Twaiombea jeshi letu(Mashujaa wetu)
Jeshi letu(Mashujaa wetu)

Unavaa mkanja mzuri kiuoni mwako eeh
Wanavaa mikanja ya risasi..ii..ii...ii 
Unakula chakula ukipendacho, kile ukitamanicho
Wanakula wadudu na matunda porini(porini)

Tunavaa kofia maridadi 
Na nzuri zenye kupendeza
Wanavaa kofia ngumu 
Na nzito tena za chuma

Sijutii kuzaliwa Tanzania
(Aah...)
Najivunia mimi kuwa Tanzania 
(Aah...)

Wanapambana kwa ajili yetu oooh
Ili tuwe salama salama 
Wanahangaika usiku na mchana oooh
Miili yao wametoa sadaka oooh

Asubuhi 
Unaamshwa na alamu ya simu yako
Wao wanaamshwa 
Kwa milio ya mabomu na risasi

Wanatoa sadaka yao leo 
Kwa manufaa ya kesho yako
Wameyatoa sadaka ya maisha yao
Ili kutetea maisha yako

Twaiombea nchi yetu(Ooh Tanzania)
Nchi yetu(Ooh Tanzania)
Twaiombea jeshi letu(Mashujaa wetu)
Jeshi letu(Mashujaa wetu)

Twaiombea nchi yetu(Ooh Tanzania)
Nchi yetu(Ooh Tanzania)
Twaiombea jeshi letu(Mashujaa wetu)
Jeshi letu(Mashujaa wetu)

Twaiombea nchi yetu(Ooh Tanzania)
Nchi yetu(Ooh Tanzania)
Twaiombea jeshi letu(Mashujaa wetu)
Jeshi letu(Mashujaa wetu)

Twaiombea nchi yetu(Ooh Tanzania)
Nchi yetu(Ooh Tanzania)
Twaiombea jeshi letu(Mashujaa wetu)
Jeshi letu(Mashujaa wetu)

Ecouter

A Propos de "Mashujaa Wetu"

Album : Mashujaa Wetu (Single)
Année de Sortie : 2019
Copyright : (c) 2019
Ajouté par : Huntyr Kelx
Published : Jul 20 , 2019

Plus de Lyrics de Y PRINCE

Y PRINCE
Y PRINCE
Y PRINCE

Commentaires ( 0 )

Aucun commentaire pour l'instant

See also



Vous aimeriez sûrement



Essayez l'application Mobile

A propos de AfrikaLyrics

Afrika Lyrics est la plus riche collection de paroles de chansons et de traductions d’Afrique. Afrika Lyrics fournit les paroles des musiques de plus de 30 pays africains et des traductions de lyrics de plus de 10 langues africaines en français et en anglais.

Suivre Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl