Amina Paroles

MABANTU Tanzanie | Bongo Flava, Bongo Flava

Paroles de Amina


Kaneeee!

Asante God 
Kwa kunipa bless
Asante asante 
God kwa kunipa bread

Ni kweli nilidondoka
Lakini nashukuru uliniokota
Minyororo ya wanga ya kusota
Uliikata yote ukaniondosha

Ukanivua shida ukanivisha cheo
Ukasema mwanangu me ndo baba yako leo
Ukanipa chakula cha jana na leo
Ukasema nitakuwa na nipo hapa leo

Ukanivua shida ukanivisha cheo
Ukasema mwanangu me ndo baba yako leo
Ukanipa chakula cha jana na leo
Ukasema nitakuwa na nipo hapa leo

Let me thank you now
Amina eeh Amina(papa God ooh)
Amina eeh Amina(papa God ooh)
Amina eeh Amina(God ooh)
Amina eeh Amina(Let me thank you now)

Amina eeh Amina(papa God ooh)
Amina eeh Amina(papa God ooh)
Amina eeh Amina(God ooh)
Amina eeh Amina(Let me thank you now)

Mola Jalali wangu baba
Nilie kosa ukanisamehe ukasahau
Na hichi kibali chako baba
Waniheshimu wote walionidharau

Kuhangaika kwa jua 
Ilikuwa funzo baba(aaah..)
Kukushukuru kwa dua 
Hata nikila ugali dagaa

Asante Mungu yako turufu
Niliomba maji ukuyawekea upupu
Niliomba nyama hukunipa panya buku
Kombolela ukazinga me nikabutua

Ukanivua shida ukanivisha cheo
Ukasema mwanangu me ndo baba yako leo
Ukanipa chakula cha jana na leo
Ukasema nitakuwa na nipo hapa leo

Let me thank you now
Amina eeh Amina(nah nah nah amina)
Amina eeh Amina(baba baba baba)
Amina eeh Amina(aaah ....)
Amina eeh Amina

Amina eeh Amina(Baba ooh)
Amina eeh Amina(Baba ooh)
Amina eeh Amina(Nashukuru kwa yote)
Amina eeh Amina(Kwa yote)

Baba God oooh
Baba God oooh
God Ooh
Let me thank you now

Baba God oooh
Baba God oooh
God Ooh
Let me thank you now

MABANTU (9 paroles)

Mabantu est un groupe tanzanien de musique rubaine consitué de Muuh Mabantu et Twaah Mabantu.

Laisser un commentaire