Washangaze Lyrics

DAVID WONDER Kenya | Gospel, Gospel

Washangaze Lyrics


 

Wah wah wah wah  
washangaze washangaze
Wah wah wah wah  
Washangaze washangaze

Baba fanya my wonder wonder wonder
Washangaze washangaze
wonder wonder wonder
Washangaze washangaze

Ona nimefika mwisho
Nitaanzia wapi baba
Ulisema sitaona kifo 
Kabla hujaonekana

Usiache me nianguke chini
Niendapo baba enda na mimi
Ulisema yangu ni kuamini
We ni Mungu, niogope kwa nini?

Ooh baba basi tended, mshangao
Oooh pahali friend nitaenda, mshangao
Nasema baba basi tended, mshangao
Oooh pahali friend nitaenda, aaah

Wah wah wah wah  
washangaze washangaze
Wah wah wah wah  
Washangaze washangaze

Baba fanya my wonder wonder wonder
Washangaze washangaze
wonder wonder wonder
Washangaze washangaze

Siwezi, siwezi kuzama ukicheki
Ndio nimekazana sita bleki
Kitu kidogo hii ni petty

Ooh sitakosa doh, sitakosa shilingi
Utaleta mob, utaleta kwa wingi
Wajue wewe ni God, baba siringi
Wajue kwa imani, ndio me naishingi

Ooh baba basi tenda, mshangao
Oooh pahali pote nitaenda, mshangao
Nasema baba basi tenda, mshangao
Oooh pahali pote nitaenda, aaah

Wah wah wah wah  
washangaze washangaze
Wah wah wah wah  
Washangaze washangaze

Baba fanya ma wonder wonder wonder
Washangaze washangaze
Ma wonder wonder wonder
Washangaze washangaze

Utafungua milango, washangae
Wewe ni baba wa mipango, washangae
Yaaani toka kitambo, washangae
Oooh oooh

Kila kitu me nina shangaa eeh
Ikupe utukufu, washangae oooh
du, washangae ooooh
...

Wah wah wah wah  
washangaze washangaze
Wah wah wah wah  
Washangaze washangaze

Baba fanya my wonder wonder wonder
Washangaze washangaze
wonder wonder wonder
Washangaze washangaze


Wonder, wonder, wonder
Baba fanya my wonder


 

Leave a Comment