Pacha Lyrics by CHRISTIAN BELLA

Kila ukweli sio lazima useme
Ikizidi sana lazima ufunguke
Nilikuwa dhahabu mikononi mwa kipofu
Hakujua dhamani yangu alinidharau

Udongo wa mfinyanzi aridhini
Kujua dhamani yake waulize wafinyanzi
Nishapata pacha wangu wa milele
Katambua dhamani yangu tunapendana

Pacha ni moja ya madini
Mola baba alificha mbinguni
Umeshushwa chini ili uwe wangu tu
Sauti tamu kama nyoya linachokonoa sikio
Mikono yako inanimaliza homa bila dawa
Ndo maana nakupendaga sana

Mi nakupenda baby aah baby
Nimepata pacha ujue
Mi nakupenda baby aah baby
Aah pacha pacha wee

Mi nakupenda baby aah baby
Raul mashubedi modern fashion

Nani mwenye kipimo cha mapenzi alete
Nipime watu wote waone
Yes mimi, ju mapenzi ananipaga mimi
Mimi mimi ...

----
----

Pacha pacha wangu we
Mshumaa bei rahisi 
Unaweza unguza nyumba ya mabilioni
Chungana na maneno ya wapambe

Yanaweza haribu penzi letu 
Mtoto wa mama eeh 
Si unajua fresh (Fresh fresh fresh)
Nakupendaga sana, mwana mama eeeh 

---
---
Bado pacha usisahau

Mi nakupenda baby aah baby
Nimepata pacha ujue
Mi nakupenda baby aah baby
Aah pacha pacha wee

Mi nakupenda baby aah baby
Bill Gate Katunzi, mzamili

Nani mwenye kipimo cha mapenzi alete
Nipime watu wote waone
Yes mimi, ju mapenzi ananipaga mimi
Mimi mimi ...

----
----

 

Watch Video

About Pacha

Album : CBO 5G (Album)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : Sep 24 , 2020

More lyrics from CBO 5G album

More CHRISTIAN BELLA Lyrics

CHRISTIAN BELLA
CHRISTIAN BELLA
CHRISTIAN BELLA
CHRISTIAN BELLA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl