Chaku Lyrics

CHRISTIAN BELLA Feat ALIKIBA Congo RDC | Bongo Flava,

Chaku Lyrics


Christian Bella ft Alikiba - Chaku lyrics

Kukule lome 
Mwana nyawe lome
Chakula kalele
Mwana bitoto

Kukule lome 
Mwana nyawe lome
Chakula kalele
Mwana bitoto

Chakuchaku mama (Oooh ooh)
Chakuchaku beiby (Oooh ooh)
Chakuchaku mama (Oooh ooh)
Chakuchaku sweety nakupenda sana

Chaku unogire mwana
Umeridhi uzuri wa mama
Hilo jicho ukinitazama 
Chaku wewe

Hata sina mako na udana
Kwako nimetulizana
Umepata bonge la bwana
Chaku wewe

Hasa posa naleta
Kuruka mabreka
Kizungu unacheda
Mpaka udeka

Hasa posa analeta
Kuruka mabreka
Kizungu unacheda
Mpaka udeka  

Kukule lome 
Mwana nyawe lome
Chakula kalele
Mwana bitoto

Kukule lome 
Mwana nyawe lome
Chakula kalele
Mwana bitoto

Una uzuri wa sura tabia
Hata mama akakusifia
Aah kuwa na wewe 
Shaku wewe

Na moyo ukigoda kalia
Utakacho nitakupatia 
Aaah wewe ndo my queen 
Wa dunia

Na nimezama mazima 
Nyebe kauli sina
Isikutishe jina, ujanja sina
Ni kweli ujanja sina

Mimi ni kwako koro(Koro)
Binadamu hakosi kasoro(Kasoro)
Isikutishe jina, ujanja sina
Ukweli ujanja sina

My cherie 
Oyebi na linga kayo
Kajaa ntima 
Ozawa ngavali bella

My cherie oooh
Oyebi na linga kayo
Na mutema 
Ozawa ngavali bella

Hasa posa naleta
Kuruka mabreka
Kizungu unacheda
Mpaka udeka

Hasa posa analeta
Kuruka mabreka
Kizungu unacheda
Mpaka udeka  

Kukule lome 
Mwana nyawe lome
Chakula kalele
Mwana bitoto

Kukule lome 
Mwana nyawe lome
Chakula kalele
Mwana bitoto

Sasa na wewe jikune
Jikune jikune...

Sukuma, sukuma
Sukuma sukuma sukuma..

 

Leave a Comment