Kagoma Lyrics

CHEMICAL Tanzanie | Bongo Flava, Rap

Kagoma Lyrics


Hahaha eyoo
Here is another one ...

Waniona mimi nakam wanatetema
Nawapa vitamu na masinema
Naroga manigga themanini na
Black singa singa kitu dilemma

Brother sorry, 
Kitu nyama nyama cha mtori
Tushapiga bia magachori
Tufunikane chini ya boshori we

Nipe ndizi bila ganda we
Nikule yote mashetani yakinipanda we
Nakupa yote na ni party kwa varanda
Tunacheza majaranga
Kabolibo ndani ya danda
Si ushanichanja chanja

Ado ado chini kidogo
Twende bado, katika kidogo
Hapo hapo kamata muhogo
Hogo hogo hogo hogo

Ado ado chini kidogo
Twende bado, katika kidogo
Hapo hapo kamata muhogo
Hogo hogo hogo hogo

Kagoma, kagoma kwenda
Kagoma, kagoma 
Kagoma, kagoma kwenda
Kagoma, kagoma 

Kazi na dawa, maisha ni yale yale
Twende sawa, tupishane kule kule
Tushapagawa, kila siku vile vile
Kabla ya kulala, tunapiga makelele

Eeh mwana Dar, Bongo ni fire
Unalala vipi? nnje kuna vimalaya 
Klabu hakuna siti tunasimama vibaya
Ukikalia njiti linawaka mambo mbaya mbaya

Ado ado chini kidogo
Twende bado, katika kidogo
Hapo hapo kamata muhogo
Hogo hogo hogo hogo

Ado ado chini kidogo
Twende bado, katika kidogo
Hapo hapo kamata muhogo
Hogo hogo hogo hogo

Kagoma, kagoma kwenda
Kagoma, kagoma 
Kagoma, kagoma kwenda
Kagoma, kagoma 

Walokaza wamelegeza, pombe
Jicho nyanya la kengeza, chonge
Ka wakuja wamekuwezaa, si uombe
Ngoma kali likichezwa cheza

Tekenya aah, tekenya wewe
Tekenya aah, tekenya wee
Pekenya aah, pekenya wewe
Pekenya aah, tekenya wee

Ado ado chini kidogo
Twende bado, katika kidogo
Hapo hapo kamata muhogo
Hogo hogo hogo hogo

Ado ado chini kidogo
Twende bado, katika kidogo
Hapo hapo kamata muhogo
Hogo hogo hogo hogo

Kagoma wee, kagoma hahaha
Kagoma eeh, kagoma 
Kagoma yeah, kagoma kwenda
Kagoma, kagoma 

Huh! eyoo dad
Its Chemical, Chemilive
Chemi flows ... yeah
If kagoma kwenda ... huh
Kagoma kwenda
Tena Kagoma kwenda hey

I was
killing my code  ...
We are killing dem (Killing dem killing dem)
We are killing dem huh
Hatutaki, hatutaki
Kubattle battle na watoto

CHEMICAL (4 lyrics)

Claudia Lubao better known as CHEMICAL is a female rapper from Tanzania.

Leave a Comment