Kidesign Lyrics

BUTITA Feat DJ SHITI & KING KAKA Kenya | Afropop,

Kidesign Lyrics


[Intro: Dj Shiti]
Eyoo ni Dj Shitti aka Kolokolo munyanye
Na leo, nataka kuwaonyesha vile tutatudisha
Wasanii ocha Ki-design
utita ebu waonyeshe mfano kabla 
Sauti ya dhahabu tamu niingilie

[Chorus: Butita]
Ki-designer, ki-disigner(ooh yeah)
Tunapenda
Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah)
Mambo zetu 

Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner (ooh yeah)
Tunapenda
Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah)
Mambo zetu Ki-designer

[Refrain]
Utaambia nini watu
Utaambia nini watu
Utaambia nini watu
Mambo zetu Ki-designer

Utaambia nini watu
Utaambia nini watu
Utaambia nini watu
Mambo zetu Ki-designer

[Verse 1: Butita]
Kidogo pale
Tukishuka wanazubaaga
Ukituona sema pole(Wewe)
Ju kunavile tunatesanga

Mipango zetu ki-designer
Swagga ni fire hadi hufichi
Sema fine, na ligiza
Mwaga mawe kuwamaliza ki-Delilah

Biashara mfuko sawa 
Zimeraruka ki-designer

Ki-design, ki-designer
Kama ni picha we piga ki-designer
Ki-design, ki-designer
Kama ni look we piga ki-designer

[Chorus]
Ki-designer, ki-disigner(ooh yeah)
Tunapenda
Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah)
Mambo zetu 

Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner (ooh yeah)
Tunapenda
Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah)
Mambo zetu ki-designer

[Verse 2: King Kaka]
Kuchi si kuchi tu, suti si suti tu
Isimi yake au Prada na ni suti blue
Aisee, sikuoni!
Eastleigh bei ya jioni 

Akizitoka niko nyuma yake ki-designer
Lazima azibebe ki-designer
Iyo Off-White, All White kwani ni ya?
Ni design oriji, kutoka China

Ki-designer, ki-designer
Kama ni namba we chukua ki-designer
Ki-designer, ki-designer
Unachoma, washa ki-designer

[Chorus]
Ki-designer, ki-disigner(ooh yeah)
Tunapenda
Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah)
Mambo zetu 

Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner (ooh yeah)
Tunapenda
Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah)
Mambo zetu Ki-designer

[Outro: Dj Shiti]
Haa Shaka!
Imagine tunatoka kwa bedsitter zetu 
Na looks za kuomba ki-design

Tunapiga marashi ya shilingi mia tatu 
Ya kupima, 
Pale ndani ya Jamia Mall ki-design

Huna adabu slayqueen nakupata 
Kwa klabu umenyanya
Nakwambia I love you, I love you 
Na pombe ya kubahatisha
Kumbe tuko na mabibi kwa nyumba
Mama Aggy na mama Muhonja ki-design

Tunachafua meza kama Le-Groupe pamoja 
Tunatoroka tunawaachia bill ki-design

Get out of the way
Get out of the way
We Gotta Go!

BUTITA (1 lyric)

Edwin Butita, popularly known by his stage name Eddie Butita, is a Kenyan-born comedian, actor, script writer, theatre director, emcee, theatre producer, and businessman. Born and raised in Kariobangi, Kasarani constituency, Nairobi, Kenya, Butita mastered his comedy and entertaining skills...

Leave a Comment