Sina Makosa Lyrics by BRAYAN CHOSEN


Hasira za nini we mama
Hasira za nini we mama
Wataka kuniua bure mama
Wataka kuniua bure mama
Sifanyi bure,sitatulia
Kazi pesa ninayo familia nzuri tunayo we
Kwa hivyo sina makosa we mama
Sina makosa we mama
Wataka kuniua bure mama
Wataka kuniua bure mama
Yule hayupo,kwangu hayuko
Chuki ya nini kati yangu mimi na wewe
Yule si wangu,aki si wangu
Chuki ya nini kati yangu mimi na wewe

Nina sababu ya kukupenda
Nawe wataka kunilenga
Weka utu ndani yako
Siwezi taka toka kwako
Sitakubali uniwache we
Njoo nyumbani nikuone we
Aki kubali wewe nikufuate mimi

Sitatulia bratha man
Rudi kwangu tuweke amani
Eti mapenzi kitu gani
Nakuhitaji wewe
Kwa hivyo sina makosa we mama
Sina makosa we mama
Wataka kuniua bure mama
Wataka kuniua bure mama
Yule hayupo,kwangu hayuko
Chuki ya nini kati yangu mimi na wewe
Yule si wangu,aki si wangu
Chuki ya nini kati yangu mimi na wewe


About Sina Makosa

Album : Sina Makosa (Single)
Release Year : 2021
Added By : Brayan Chosen
Published : Jul 26 , 2021

More BRAYAN CHOSEN Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl