Niombee Lyrics by BENSOUL

Mama, papa
Naomba baraka kwenyu
Niondoke mimi

Dada, brotherman
Hebu someni kwa bidii 
Ndio mje mjini

Hapa, hapa nyumbani
Sisi sio matajiri
Ila tunayo akili

Chochote unachohitaji
Ukikifanyia kazi 
Yeye atakibariki

Ila wewe
Usisahau kuomba
Na kila unapoomba 

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

My now, my future
Yeye ndiye ajuaye
Yeye ndiye apangaye
Jana leo kesho(And every other day)

Yeye ndiye ajuaye
Yeye ndiye apangaye
Popote, unapohitaji kwenda
Yeye atakufikisha

Weka imani kwake
Shida zako zote
Hakuna linalomshinda

Ila wewe 
Usisahau kuomba
Na kila unapoomba

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Nawe usisahau kuomba
Na kila unapoomba

Niombee, nikuombeee
Kwani maombi yangu pekee
Hayawezi

Watch Video

About Niombee

Album : Niombee (Single)
Release Year : 2019
Copyright : (c) 2019 Sol Generation Records.
Added By : Huntyr Kelx
Published : Nov 11 , 2019

More BENSOUL Lyrics

BENSOUL
BENSOUL

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl