Story Yangu by BAHATI Lyrics

Mmmm yee hey hey hey oooh
Story yangu,
Niskize Mtoto mama, hivi unavyo niona ah
Mimi Denno, nimetoka na mbali sana 
Hey hey, na
Tange me nikazaliwa, hata mwangaza,
Sikuwai kuja kuona, ey hey yeeh
Tange me nikazaliwa, hata mwangaza,
Sikuwai kuja kuona,

Hebu rafiki, nipe sikio, mimi nataka simulia
Najua uchungu, maswali mengi kwako moyoni
Kwanini Molla iwe hivi, kwanini Mola iwe mimi

Najua uchungu,na mimi haunioni, niko na rasta lakini mbona
Nimefungika wapewa story, at nine
Mama alipoondoka, skiza nikupe story, kumbuka ghetto ni ngori
At nine, baba akanitoka, sana ikiwa machozi,

Mchanga na sijiwezi,
Maisha kung’ang’ana nkaona siwezi,
Ndoto zangu nkatupa mbali, ila leo niko mahali
Maisha kung’ang’ana nkaona siwezi,
Kumbe Mungu aliona mbali, hivi mingi amenipa mimi

Hebu rafiki, nipe sikio, mimi nataka simulia
Mungu ni mwema story imebadilika,
Leo hii, tunaimba wanabarikiwa
Hebu rafiki, nipe sikio, mimi nataka simulia)) 

Music Video
About this Song
Album : Story yangu (Single),
Release Year : 2015
Copyright : ©2015
Added By: Trendy Sushi
Published: Feb 13 , 2020
More Lyrics By BAHATI
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics