Barua kwa Mama by BAHATI Lyrics

Bahati Tena Eh...
Ni Furaha Iliyoje Baba Naitoa Moyoni.
Na Ni Furaha Iliyoje Kwako Uisike Hewani.
Ni Barua Ngapi Nimeandika Kwa Njia Ya Muziki?
Na Nyimbo Ngapi Nimeandika Zisizo Za Riziki?,
Ni Barua Ngapi Nimeandika Kwa Njia Ya Muziki?,
Nina Nyimbo Ngapi Nimeandika Zisizo Za Riziki?,
Nikikuita Mpenzi Mpenzi Mpenzi
Nikikuita Daddy
Nikikuita Mpenzi Mpenzi Mpenzi
Nikikuita Daddy
Kufunga Nikafunga Ila Siri Staki Wajue,
Msamaha Nikaomba Kwa Magoti Nisikuzingue
Kufunga Nikafunga Ila Siri Staki Wajue
Msamaha Nikaomba Kwa Magoti Nisikuzingue
Nikikuita Mpenzi Mpenzi Mpenzi
Nikikuita Daddy
Nikikuita Mpenzi Mpenzi Mpenzi
Nikikuita Daddy
Barua Yangu Ya Mapenzi Nimeona Niimbe
Barua Yangu Ya Mapenzi Nimeona Niimbe
Barua Yangu Ya Mapenzi Nimeona Niimbe
Nikikuita Mpenzi Mpenzi Mpenzi
Nikikuita Daddy
Nikikuita Mpenzi Mpenzi Mpenzi
Nikuita Daddy
Ooh Kama Mapenzi Msalabani Ulifanya Zaidi
Na Kama Kipaji, Kwa Burudani Umekuwa Nami
Ooh Kama Mapenzi Msalabani Ulifanya Zaidi,
Na Kama Kipaji Kwa Burudani Umekuwa Nami.
Kuna Wengi Wanaodai Mapenzi Kumbe Walaghai
Wana Badili Face Kama Kinyonga Kamwe Hawafai
Kuna Wengi Mjini Wanaodai Mapenzi Kumbe Hawafai
Wana Badili Face Kama Kinyonga Kamwe Hawafai
Nikikuita Mpenzi Mpenzi Mpenzi
Nikikuita Daddy
Nikikuita Mpenzi Mpenzi Mpenzi,
Nikikuita Daddy

Music Video
About this Song
Album : Barua Kwa mama (Single),
Release Year : 2017
Copyright : ©2017
Added By: Trendy Sushi
Published: Feb 13 , 2020
More Lyrics By BAHATI
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics