Lover by BAHATI Lyrics

Kama ni mapenzi nilishatafuta sana (I looked for love high and low)
Kama ni kutoswa nilishatosa kwa bana (I was rejected in many places
Kama ni mapenzi nilishatafuta sana I looked for love high and low
Umkhwano wanje, songa wachinimba 

Ungekuwa nyimbo ningekucheza sana
(If you were a song I would play on repeat
Ungekuwa zeze ningekucheza bana
(If you were a flute I would play very much
Ungekuwa nyimbo ningekucheza sana
(If you were a flute I would play very much
Bana sana a lot

You are my Lover yeah, lover yeah, yeah, yeah 
L.O.V.E

Umekuwa Baba kwangu you have been my Father L.O.V.E
Roho mtakatifu 

Na utanashati ukanipa kimwana you gave me elegance as your son
Nayo mashairi ndani yangu kajaza

Hii yote pokea sifa moyoni umefanya in all this receive praise
Maulana si kawaida Kenya wakanidata My Lord it’s not common for Kenya to accept me
Hii yote pokea sifa moyoni umefanya in all this, receive all the praise
Najua Afrika mtoto mama atasikika (I know I will be heard across Africa

Music Video
About this Song
Album : Lover (Single),
Release Year : 2015
Copyright : ©2015
Added By: Trendy Sushi
Published: Feb 13 , 2020
More Lyrics By BAHATI
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics