Haleluya Lyrics by STIVO SIMPLE BOY


Kila siku kuamka ni neema
Si kwa zangu bali zake rehema
Baraka zangu more nikihesabu mi nahema
Mwana wake mi nakiri, kimistari mi natema

So count your blessings name one by one ah
Count your blessings  sing Lord has done now
Na kama blessings si ati najigamba
Ndo maana mi naflow kwenye beat najibamba
Mbona ndoto yasifia penye nia pana njia
Zidi songa vumilia baraka zako ziko near na
We shukuru kidogo ulicho nacho
Ridhika sema asante usiringie wenzako

Haleluya mi nasema Haleluya
Haleluya, sema tena Haleluya
Haleluya kila mtu Haleluya
Haleluya ha Haleluya

Maisha ni mtihani kila siku taniua
Mambo magumu kwa kweli tunapitia
Life ni pandashuka man kujikakamua
Siri ni kuwa strong hakuna kudidimia

Ye ni nuru kwenye giza
Akisema ndio hakuna atakaye pinga
Nikiwa ndani yake mi siwezi taabika
Naamini nikimsifu ananijua vyema

Is a master --
He give and take away
Hauwezi kumcompare yeye hananga compare
Hafananishwi na chochote yeye si kama sanamu
Wazo lake ni beyond zaidi ya mwanadamu

Haleluya mi nasema Haleluya
Haleluya, sema tena Haleluya
Haleluya kila mtu Haleluya
Haleluya ha Haleluya

Watch Video


About Haleluya

Album : Haleluya (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Nov 26 , 2021

More STIVO SIMPLE BOY Lyrics

STIVO SIMPLE BOY
STIVO SIMPLE BOY
STIVO SIMPLE BOY
STIVO SIMPLE BOY

Comments ( 0 )

No Comment yet



About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2023, We Tell Africa Group Sarl