Dala Dala Lyrics by LADY JAYDEE


Muda umepita umenifanya nikae chini nitafakari
Kumbe ni mbali tumetoka
Muda umepita umenifanya nikae chini nitafakari

Shida zangu naweka chini, kwako najiamini
Kwa penzi lako mi mateka
Nipe mavitu nikupe mavitu aah
Aenjoy kila mtu hii ndio dhamani ya penzi

Penzi ni dala dala (Dala dala)
Dala dala (Dala dala)
Ukichoka we unashuka
Wengine wanapanda

Penzi ni dala dala (Dala dala)
Dala dala (Dala dala)
Ukichoka we unashuka
Wengine wanapanda

Tururu...
Ya nini nijipe mastress bure (Bure)
Life it's tough, wewe pia tough 
Si nitaumia mwenzio

Lemme life my life 
And you live your life
Ukitaka tuenjoy, ukichoka we sepa
Coz I don't care

Bureee...
Subiri siku moja
Subiri siku saba
Subiri siku nane, bure 

Penzi ni dala dala (Dala dala)
Dala dala (Dala dala)
Ukichoka we unashuka
Wengine wanapanda

Penzi ni dala dala (Dala dala)
Dala dala (Dala dala)
Ukichoka we unashuka
Wengine wanapanda

Tururu...
Ya nini nijipe mastress bure (Bure)
Life it's tough, wewe pia tough 
Si nitaumia mwenzio

Lemme life my life 
And you live your life
Ukitaka tuenjoy, ukichoka we sepa
Coz I don't care

Dala dala
Mi mwenyewe nasubiri kila siku dala dala
Bureee...Bureee


About Dala Dala

Album : 20 (Album)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Feb 25 , 2021

More lyrics from 20 album

More LADY JAYDEE Lyrics

LADY JAYDEE
LADY JAYDEE
LADY JAYDEE
LADY JAYDEE

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl