Nikupe nini ? Lyrics by ZORAVO

Ayayayaya.. ya, umejawa wema na oooh
Ayayayaya.. ya. Yoyoyo…  Oyeee

Umejawa wema na fadhili
Ahadi zote kwangu ni kweli
Umenitoa mbali
Bado nasimama katika kweli
Ayaya

Sio kwasababu ya mali
Uzuri ama shekeli
Ila ni kwa wingi
Wa zako fadhili
Yayayaya ya

Sio kwasababu ya Mali
Uzuri ama shekeli
Ila ni kwa wingi wa zako fadhili yoo

Nikupe nini, (Eh bwana)
Maana fadhili zako ( Zadumu)
Milele na milele (eh bwana)
Nikupe nini (eh bwana aah)
Nikupe nini (Eh bwana)
Maana fadhili zako (Zadumu)
Milele na milele (eh bwana)

Kwa pendo lako la ajabu
Nimefunikwa tu...
Wala tena sina tabu eh
Yesu kwangu ni tabibu
Sitaki tena rejea
Hadidu za matabibu
Wanadamu
Zimejawa takwimu za hofu
Zita niharibu uuh yea
Sio kwasababu ya mali
Uzuri ama shekeli
Ila ni kwa wingi
Wa zako fadhili
Sio kwasababu ya mali
Uzuri ama shekeli
Ila ni kwa wingi
Wa zako fadhili
Yoyoyo ... yayaya

Nikupe nini, (Eh bwana)
Maana fadhili zako ( Zadumu)
Milele na milele (eh bwana)
Nikupe nini (eh bwana aah)
Nikupe nini (Eh bwana)
Maana fadhili zako (Zadumu)
Milele na milele (eh bwana)

 

 

 

Music Video
About this Song
Album : Nikupe nini ,
Release Year : 2020
Added By: Afrika Lyrics
Published: May 03 , 2020
More Lyrics By ZORAVO
Comments ( 0 )
No Comment yet