Baba Yetu Lyrics by SIFA VOICES

Baba yetu wa mbinguni tunaleta sifa kwako
Wewe hulinganishwi na yeyote duniani
Mbingu na nchi zakusifu jua na mwezi vyakutukuza
Hoiye Sifa zetu Hoiye ni zako zote
Hoiye Usifiwe Hoiye Milele Bwana
Tukiomba kwako Baba sikio lako li wazi kwetu
Macho yako yatuona sisi watoto wako
Ulimtoa Yesu mwana wako wa pekee
Alikufa msalabani sasa tuko huru

Watch Video

About Baba Yetu

Album : Baba Yetu
Release Year : 2017
Copyright : ©2017
Added By : Trendy Sushi
Published : Mar 08 , 2020

More SIFA VOICES Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl