Trap Ronga Lyrics by RUSSIAN G 254

[VERSE] 
Modric collo 
Daily kwa keja kuchana mogoka, 
Saa ikifika ni masaa ya mboka, 
Vile twapora wacha tumechora, 
Zetu picha zote kama za horror, 
Mabling kushika na bado kupora,
 luk kupiga na bado kushona, ngwai kuvuta alafu kuchoma, 
Biz kupiga kisha kuomoka, 

[CHORUS] 
Toxic gang si ndo kusema buda hii mtaa ya ronga, 
Vile twamada hii trap alafu buda mseme mi ni uchawi, 
Vile sisi hua kunywa, 
Vile sisi bado huwa twawakaranga, 
Vile sisi huwaroga hadi wengine wanasunda lawama, 
Simba yes papa, bow down ndo useme(seme), 
Simba, yes kapello ye ndo kusema kwa gang, 
Simba yes papa, bow down ndo useme(seme), 
Simba, yes kapello ye ndo kusema kwa gang 

[VERSE]  
Kang kang kapello jeshi ni mbaya na bado ni jinga, 
Nyuria warazi nadunga mambleina, 
Mambanga kwa ploti kusaka mapedi, 
Mimi ni pedi, naburn magode, 
Najua mapedi nakinda magode, 
Kapello ndo mimi sipendi warazi, 
Nipate na toxic jeshi ya mine, 
Mbleina warazi akuna rahisi, 
Iteni stoopid akam awaokolee, 
Vile ni ngori itabidi mmetii, 
As fast as a manyanga, 
Akuna lawana ukisunda lawama itabidi umezaa, 
Mimba ya msimu kulea maisha, 
Najua mi si perfect lakini na try, 
Krisi itabaki kuburn magode, 
Magode ndo fom, magode ndo fom 

[CHORUS] 
Toxic gang si ndo kusema buda hii mtaa ya ronga, 
Vile twamada hii trap alafu buda mseme mi ni uchawi, 
Vile sisi hua kunywa, 
Vile sisi bado huwa twawakaranga, 
Vile sisi huwaroga hadi wengine wanasunda lawama, 
Simba yes papa, bow down ndo useme(seme), 
Simba, yes kapello ye ndo kusema kwa gang, 
Simba yes papa, bow down ndo useme(seme), 
Simba, yes kapello ye ndo kusema kwa gang 

[VERSE] 
Modric collo doo naingiza nawacha kusota, 
Vile nabonda nawacha kusonga, 
Smile kuweka kisha tunasonga, 
Namada hii verse na punch ya koma 

[VERSE] 
Kang kang kapello krisi magode magode ndo fom,twafunga this year maduya ndo mob, 
Jaba kwa wingi kashike hadi chee, 
Apana lawana akuna uganga 

[CHORUS] 
Toxic gang si ndo kusema buda hii mtaa ya ronga, 
Vile twamada hii trap alafu buda mseme mi ni uchawi, 
Vile sisi hua kunywa, 
Vile sisi bado huwa twawakaranga, 
Vile sisi huwaroga hadi wengine wanasunda lawama, 
Simba yes papa, bow down ndo useme(seme), 
Simba, yes kapello ye ndo kusema kwa gang, 
Simba yes papa, bow down ndo useme(seme), 
Simba, yes kapello ye ndo kusema kwa gang.

Watch Video

About Trap Ronga

Album : Trap Ronga (Single)
Release Year : 2021
Added By : Kapello
Published : Apr 13 , 2021

More RUSSIAN G 254 Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl