PSYCHO Feat KING BILARI - Kujinice Lyrics | Afrika Lyrics (Music Lyrics & Translations)

Kujinice

PSYCHO Feat KING BILARI Kenya | Genge,

Kujinice Lyrics

Psycho, ebu jinice
Wapi lighter

Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Dance to the beat kama doba imekunyc

Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Dance to the beat kama doba imekunyc

Leo ni siku yetu tunakata mpaka che
Ita kina Wambo na Abdia mpaka Nje
Mrembo rombosa na usichoke
Nahitaji hiyo morale ndo mi niwaroge

Mabeshte kwa club, Jose shika pombe
Manze siku hizi jo mi hukunywa Delmonte
Na ka Willy wa Getho manzi shika dem kibombe
Mrushie mistari ndo asiboeke

Make sure asubuhi umeenda na yeye
Si unajua huku ni Ghetto kumejaa ma mwewe
Ukikunywa na mabuda chunga usilewe
Second ana studio hatakangi kelele

Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Dance to the beat kama doba imekunyc

Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Dance to the beat kama doba imekunyc

Nina jinice, kwenye malight
Kidogo tu nacheki msupa amewahi
Danny Ndwati mimi nani nikatry
Kumkuta na kumchapia vi-wise

Hizo eyes nikicheki nazirai
Kusema kweli mbby umeninice
Kwanza uki whine
Unazungusha nabaki madesign 

Sexy gal, tunaeza dai 
Together we can even spend the whole time
Then walai, sema kulegalize
Tufeeel high zetu zitunice

Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Dance to the beat kama doba imekunyc

Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Dance to the beat kama doba imekunyc

Hufiki, chini nimedunga tu matiki
Shore akikam naye apigwe miti kwa kiti
Mi kuzitema niko fiti
Najinice hadi mi nafika kwenye titi

Niko handas na mamiti
Mashore wamekam kujiparty
Wote hawajadunga tu mapanty
Shika mmoja bora asiwe fatty

Mafisi wako hunting
Kwani, chunga usijpate katikati
Phsycho ikikam wapewe kiti 
Wale wa mdomo wapewe beating 
Mashore leo rada wanaingizwa tu mitini
Ati hapa rada ni mcheze kama nyinyi

Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Dance to the beat kama doba imekunyc

Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Kujinice sisi tuna jinice
Dance to the beat kama doba imekunyc

PSYCHO (3 lyrics)

PYSCHO  is a Kenyan group made up of Joseph Hill, Kinta, Iano MaBling and Ndu@ti .

Leave a Comment